Wahusika mtandao wa Tigo acheni wizi

Wahusika mtandao wa Tigo acheni wizi

Sio ww peke yako kaka kuhusu huu msiba wa kuibiwa vocha. Mm ck hiz nimeacha kabisa kuweka vocha halafu ikae tu kwny cm nikiweka hapo hapo najiunga yote ukiacha tu kidogo imekula kwako tgo wanaboa Sana. Na unakuta mtu hujajiunga na huduma yoyote ile ya kijinga kijinga naamaanisha coller tune
Ingia Facebook kwenye page yao wa pm mkuu
Hata utaandika bila mafanikio yoyote...au njoo inbox nikupe namba yao ya kawaida ukiacha ile ya 100
 
Ndugu mteja, kutumia laini ambayo haijasajiliwa kwa jina lako ni kosa la Jinai. Piga *106# huhakiki jina lako. Kama si sahihi tembelea duka letu kurekebisha
wanasumbua na hii sms kila siku
 
Back
Top Bottom