Wahouthi waua Mahujaji huko Saudia-Arabia.

Wahouthi waua Mahujaji huko Saudia-Arabia.

Washasema kamwe hawawezi kupiga Mecca
Na vile Makombora yao yana Macho wanajua wanapiga wapi
Hawarushi tu kama ngubilo!!!
Wanatamani na wamejaribu sana kupiga Mecca ila wanashindwa kwasababu za air defence za wateule na Marekani
 
Piga hao mbwa vibaraka wa trump
Safi sana Houthi

1792088327577.png

1792088398993.png
 
Saudi Arabia: Al Arabiya imechapisha picha zinazoonyesha wakati wa shambulio la jana la Wahouthi kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mfalme Khalid huko Riyadh. Shambulio hilo linaripotiwa kuua watu 12 na kujeruhi 309. Wengi wa wale wanaoonekana kwenye video iliyoambatanishwa wanaonekana kuwa mahujaji Waislamu, kulingana na mavazi yao.
Ni jambo la furaha sana kuona Wafuga Midevu na Majini kuuana wao kwa wao!!

Waisrael wameuwa Wakristo Kanisani Gaza !!!!
 
Kwanini ni sawa kwa Saudi kuishambulia Yemen na makombora na ikaonekana sio tatizo Ila wakijibiwa ni shida.
 
Hatari Hatari kweli Dunia sasa imechangamka kwa nguvu izi lazima tuwaoe Vibint vya Kikristo vikiwa bado bikra bikra kabisa!!!!!

Tushachoka kuonewa kwasasa !!!
Vibinti vya kikristo ndio vinauawa huko Saudi Arabia au wagonokaji ndio wameuawa?
 
Waisrael fujo zao zote lkn kwa Iranian wametulia mana
Wewe unasumbuka na mindege ujaze mafuta nk.

Wkt Iranian wanajifungia ndani tu
Lkn Chamoto utakiona kwako mtatafuta pakujificha
Iranian Ni nomo vile vijamaaa!!!
 
Vibinti vya kikristo ndio vinauawa huko Saudi Arabia au wagonokaji ndio wameuawa?
😀 Sasa wewe ukubwa wa lile Jeshi likija mitaa ya ki Aleluyaaaaa mikoani uko !!
unategemea Vibint vyenu vitabaki Salama kweli
Si tutagawana wenye
ndevu nyingi !!!!
 
Mana pale utazame na kushoto zile Ndume Ndume hatari sana
Dunia inaenda kwa kasi sana !!!
 
Waisrael fujo zao zote lkn kwa Iranian wametulia mana
Wewe unasumbuka na mindege ujaze mafuta nk.

Wkt Iranian wanajifungia ndani tu
Lkn Chamoto utakiona kwako mtatafuta pakujificha
Iranian Ni nomo vile vijamaaa!!!
Gaidi Ayatollah Ali Khamenei aliangamizwa akiwa pamoja na wakuu waandamizi wa Jeshi la Iran (IRGC) zaidi ya 600 na Iran hawakufanya kitu chochote leo hii ndiyo wataweza?
 
Waisrael fujo zao zote lkn kwa Iranian wametulia mana
Wewe unasumbuka na mindege ujaze mafuta nk.

Wkt Iranian wanajifungia ndani tu
Lkn Chamoto utakiona kwako mtatafuta pakujificha
Iranian Ni nomo vile vijamaaa!!!
Kweli kwa akili zako unavyoona nchi ya Israel ilivyo ndogo kuliko hata wilaya ya kasulu na inavyowapasua pale middle east nchi zote za wafuga majini bado unaona mko vizuri???
Kweli akili ni nywele ila nyie mnatumia mavuzi kufikiri.
 
😀 Sasa wewe ukubwa wa lile Jeshi likija mitaa ya ki Aleluyaaaaa mikoani uko !!
unategemea Vibint vyenu vitabaki Salama kweli
Si tutagawana wenye
ndevu nyingi !!!!
Unajua wavaaa magunia na majuba waliokufa pale Palestina ni wengi kuliko hata population ya Israel??
Kwa nini unajifariji ??
 
Back
Top Bottom