Echolima1
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 9,423
- 7,833
Moshi mzito unatoka katika vituo vya nishati vya Saudi Aramco kusini mwa Saudi Arabia baada ya shambulio kubwa la kombora la Houthi na drone kuwasha moto katika maeneo mengi.
Wizara ya Nishati ya Saudi Arabia ilithibitisha kwamba moto ulizuka na shughuli katika baadhi ya vituo zilisitishwa kwa muda huku timu za dharura zikifanya kazi ya kudhibiti moto huo na kutathmini uharibifu.
Wahouthi walisema walilenga vituo vya Aramco huko Jazan, Abha na Najran pamoja na Kituo cha Anga cha King Khalid huko Khamis Mushait. Mamlaka ya Saudi Arabia yalisema watu 73 walijeruhiwa katika miji yote ya kusini iliyoathiriwa.
Wizara ya Nishati ya Saudi Arabia ilithibitisha kwamba moto ulizuka na shughuli katika baadhi ya vituo zilisitishwa kwa muda huku timu za dharura zikifanya kazi ya kudhibiti moto huo na kutathmini uharibifu.
Wahouthi walisema walilenga vituo vya Aramco huko Jazan, Abha na Najran pamoja na Kituo cha Anga cha King Khalid huko Khamis Mushait. Mamlaka ya Saudi Arabia yalisema watu 73 walijeruhiwa katika miji yote ya kusini iliyoathiriwa.