Wahouthi waua Mahujaji huko Saudia-Arabia.

Wahouthi waua Mahujaji huko Saudia-Arabia.

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,425
Reaction score
7,849
Saudi Arabia: Al Arabiya imechapisha picha zinazoonyesha wakati wa shambulio la jana la Wahouthi kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mfalme Khalid huko Riyadh. Shambulio hilo linaripotiwa kuua watu 12 na kujeruhi 309. Wengi wa wale wanaoonekana kwenye video iliyoambatanishwa wanaonekana kuwa mahujaji Waislamu, kulingana na mavazi yao.
Ni jambo la furaha sana kuona Wafuga Midevu na Majini kuuana wao kwa wao!!
 

Attachments

  • IMG_20261013_084221_871.jpg
    IMG_20261013_084221_871.jpg
    95 KB · Views: 1
  • VID_20261013_084522_811.mp4
    8.7 MB
ZIKO WAPI HASIRA YA DUNIA?

Magaidi wa Houthi wanaoungwa mkono na Iran wamefanya shambulio la kombora hatari kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mfalme Khalid huko Riyadh, Saudi Arabia, siku ya Jumamosi.

Karibu watu 12 wasio na hatia waliuawa na zaidi ya 300 walijeruhiwa. Abiria na wafanyakazi wa uwanja wa ndege kutoka mataifa tofauti walikuwa miongoni mwa waathiriwa. Watu ambao walitaka tu kupanda ndege au kurudi nyumbani kwa familia zao.

Yako wapi maandamano makubwa? Wako wapi wanaharakati wanaodai kujali maisha yasiyo na hatia? Wakati wamezoea kulaumu Israeli tu suala likija Waislsmu kuuana wao kwa wao wako kimya. Utafikiri waliouliwa huko ni Panya tu!! Wao wanasubiri tu Israel ikiua Magaidi ya kiislamu utasikia maandamano kila kona!@@
 
Hawa ni vibaraka wa Marekani na Israel hata ukifuatilia hulka zao na wale wanajeshi wa Israel wanaofanya uharibifu Lebanon utaona wanafanan kiaina fulani
 
Saudi Arabia si kanunua Silaha nzito kutokea kwa Trump !!

Mbona tena inapigwa kitoto≈ na wavaa ndala !!!!!
 
ZIKO WAPI HASIRA YA DUNIA?

Magaidi wa Houthi wanaoungwa mkono na Iran wamefanya shambulio la kombora hatari kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mfalme Khalid huko Riyadh, Saudi Arabia, siku ya Jumamosi.

Karibu watu 12 wasio na hatia waliuawa na zaidi ya 300 walijeruhiwa. Abiria na wafanyakazi wa uwanja wa ndege kutoka mataifa tofauti walikuwa miongoni mwa waathiriwa. Watu ambao walitaka tu kupanda ndege au kurudi nyumbani kwa familia zao.

Yako wapi maandamano makubwa? Wako wapi wanaharakati wanaodai kujali maisha yasiyo na hatia? Wakati wamezoea kulaumu Israeli tu suala likija Waislsmu kuuana wao kwa wao wako kimya. Utafikiri waliouliwa huko ni Panya tu!! Wao wanasubiri tu Israel ikiua Magaidi ya kiislamu utasikia maandamano kila kona!@@

Waislamu ni watu wanafiki sana sijawahi ona. Hakuna aliyelaani hili tukio la kinyama kabisa. Pumbavu kabisa
 
Waislamu ni watu wanafiki sana sijawahi ona. Hakuna aliyelaani hili tukio la kinyama kabisa. Pumbavu kabisa
Bahati nzuri sehemu zilizopigwa ONYO lilikuwa tayali lipo

Kwamba raia wasiende kwenye viwanja vya ndege

Lkn ONYO pia lililenga mashirika ya ndege wasiende kwenye Viwanja vya ndege vya Saudi Arabia

Lawama kutokea hapo hawana

Houthi wapo mbele ya Muda
Hawataki kuuwa wasiokua na hatia ndio maana ya ONYO la kabla au la Mapema kabla ya tukio ✍️
 
Lkn hatq uko Yemen wanakufa kwa silaha za Saudi Arabia

Tena hakuna ONYO lolote

Japo Houthi wanatoa ONYO la Mapema kuepusha Vifo zaidi!!!!
 
Back
Top Bottom