Wahisani wanatufanya kitu mbaya mno | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahisani wanatufanya kitu mbaya mno

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 29, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,599
    Trophy Points: 280
    Baada ya kutafakari karibu kwa robo ya maisha yangu,nimegundua kuwa maendeleo ya nchi kama Tanzania hayatakuja ikiwa tutaendelea kuhisaniwa kwa kiwango kilichopo.Viongozi wetu wanajisahau mno.Si wana uhakika kuwa kuna mtu atatoa fedha? Wahisani wangetuacha kidogo tujipime uwezo wetu.Changamoto tutakazozipata zitatufanya tuwe na adabu na hehima kwa kila mmoja.Viongozi watakuwa wabunifu na wachapakazi tafauti na sasa ambapo wao ni wafanya anasa wakubwa! Wahisani watuache kwanza.Watuache tujishikishe na tushikishane adabu.Kipato chetu tunacho,misaada ya nini sasa? Amini nawaambia,haitaendelea nchi hii hadi tutakapotalikiwa na Wahisani!
     
  2. o

    ommy15 Senior Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    its true man,huu ujinga nchi maskini viongozi wanatembelea magari ya mamilioni ya shilingi,huu si utani na maendeleo ya nchi?
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,642
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    iko siku....
    dhahabu na madini mengine vikishaisha.. hutoona misaada wala uhisani!
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,455
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    misaada ikikatwa wataamia kwa wewe mwananchi ushingae kodi ikawa 50%!!

    utajuta
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wahisani wapi watuache?
    Unaongelea hawa wanaochimba madini Geita, North Mara, Resolute et al?
    Hawawezi kufanya kosa la kuacha kusapoti bajeti yetu, maana wanafaidika mara 70 ya wanachotoa!
    Kutoa kwao msaada kunaandamana na 'Mkono Uliofichama'...
    Cant you think mtu anaruhusiwa kujenga kiwanja cha ndege eneo la machimbo ili aondoke moja kwa moja na maadini hadi kwao...!!
    Hata ungekuwa ni wewwe utaacha kutoa bilioni 5 kwenye bajeti ya watu wa hivo?
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,599
    Trophy Points: 280
    Sasa tufanyeje? Tumfanyie nani?
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja, wahisani waondoke, hawa ni wanyonyaji tu hamna lolote. lakini nasisi pia tutapata akili za kutafuta njia mbadala kupitia vyanzo vyetu vilivyo natija.
     
  8. k

    kiloni JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu. Vichwa huwa vinapasuka umaskini ukiandama.
    Hata Kibaki alikataa uhisani alipochukua Kenya. Huu upuuzi wa kujikomba na kupigana kwa sababu ya UDINI na Ukabila vitaisha. Shida zinaleta solidarity.
     
  9. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo ndo huwa sielewi maana ya hili neno INDEPENDENCY....
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,523
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Kuna jingine lisiloeleweka linaloitwa FREEDOM. Hivi mwaka 1961 Tanganyika ilipata Independence au freedom?
     
Loading...