vuga
Member
- Jan 3, 2011
- 57
- 20
Kama mtu angepata nafasi ya kulipwa kwa kila saa anayotumia Facebook au tovuti nyingine yoyote achaguayo na kwa kila saa ambayo watu aliowakaribisha watatumia Perfect App kwenye kompyuta au simu ya mkononi angechukua fursa hiyo?
Kama jibu ni ndiyo, basi nawe jiunge Perfect App kwa kubofya link hii
http://www.perfectapp.biz/?refid=fa06cb5422
Baada ya kujiunga na kutumiwa link yako kama hiyo hapo juu usiwe mchoyo, mkaribishe ndugu/rafiki yako naye ajiunge na Perfect App kabla ya tarehe 28 Februari 2014 mfaidike wote, kwani baada ya tarehe hiyo fursa hiyo itatoweka! Isitoshe, kujiunga/kutumia Perfect App haina gharama yoyote kwako wala kwa ndugu/rafiki yako. Mtafurahia uamuzi wenu wa kujiunga baada ya muda si mrefu!
Ikiwa utahitaji maelezo ya ziada hebu nitumie PM
Kama jibu ni ndiyo, basi nawe jiunge Perfect App kwa kubofya link hii
http://www.perfectapp.biz/?refid=fa06cb5422
Baada ya kujiunga na kutumiwa link yako kama hiyo hapo juu usiwe mchoyo, mkaribishe ndugu/rafiki yako naye ajiunge na Perfect App kabla ya tarehe 28 Februari 2014 mfaidike wote, kwani baada ya tarehe hiyo fursa hiyo itatoweka! Isitoshe, kujiunga/kutumia Perfect App haina gharama yoyote kwako wala kwa ndugu/rafiki yako. Mtafurahia uamuzi wenu wa kujiunga baada ya muda si mrefu!
Ikiwa utahitaji maelezo ya ziada hebu nitumie PM