Wahehe noma wala mzungu

Wahehe noma wala mzungu

Wahehe katika kijiji kimoja mkoani iringa ambao hawajawahi kumuoana mzungu siku moja vijana wakihehe wakikatisha mitaani wakamuona mzungu wakapiga kelele wakisema nguruwe mzungu akesema No! wakazania kasema amenona walimpiga kwa mawe na mapanga na kumugawana faster kwajili ya mlo wa jioni walikula mpaka viatu vyake wakizania ni makanyagio kama ya ngombe cheka sasa
Binadamu kuuwawa na kufanywa kitoweo si jambo la kucheka.Au kwa kuwa ni mzungu? Hapa kuna utani lakini hakuna ucheshi.
 
Wi munia veve, ava hehe vailya imbwa sio ngubi

Mkwamisi mdesi huyo yaani vanu valya mnu pe iioneka! Mdesi na mtalamu sana mkwamisi maji ava va kulugoba pala pa chalinze huyu maana ukuhala ulo nda!
 
Back
Top Bottom