Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,883
- Thread starter
- #21
Acha ajipe moyo mkuu anadhani kuwa na bilioni hata kama ni asset sio hardcash ni mchezo5% ya bilioni 1 ni 50M
Acha ajipe moyo mkuu anadhani kuwa na bilioni hata kama ni asset sio hardcash ni mchezo5% ya bilioni 1 ni 50M
Hapana mkuu niko nao sana ni mabest zangu mno .wala sina tabia hizo.miss natafuta alikutana na kitu kizito nini
😂😂😂🙌🚶🚶Ndio maana inashauriwa kabla ya kumpa mwanamke hela kafanye hicho kitendo. Lazima ubadili maamuzi😅
Hatimaye leo Wasukuma tumefikiwa jamani. Siyo kila siku tu kuchekwa ushamba. What a memorable day wuhuuu! [emoji1734][emoji1734][emoji1727][emoji1727][emoji1727][emoji1727][emoji1727]Ila hata me bora msukuma kuliko muha[emoji28][emoji28]
Kwahio wewe unafikiri mtu mwenye turnover ya 1b maisha yake atategemea faida ya mwisho hio 5%? Hadi anapata hio net profit kashajilipa millions. Niishie hapa nisiweke siri za kambi.Bilioni moja nini?... faida au nini haswa?
Usikute unamaanisha mauzo, mauzo sio faida mkuu, unaweza ukauza bilioni moja halafu ukaishia na net profit ya milioni 50, ambayo kuna mtu kaajiriwa na ana salary mara mbili ya hiyo kwa mwaka
Sasa wewe unaniuliza mimi, akati wewe ndo umeleta utata kwenye uzi wako mwenyewe.Wewe hyo bilioni unayo ipi mkuu?
Mauzo au faida??
Yaani mwanamke ukiona.unateseka sana na mapenzi unatafuta msukuma.wako unalipiza kisasi.hivi mioyo yenu ikoje mkuu mbona.mnajiachia saaana?Hatimaye leo Wasukuma tumefikiwa jamani. Siyo kila siku tu kuchekwa ushamba. What a memorable day wuhuuu! [emoji1734][emoji1734][emoji1727][emoji1727][emoji1727][emoji1727][emoji1727]
Kwahio wewe unafikiri mtu mwenye turnover ya 1b maisha yake atategemea faida ya mwisho hio 5%? Hadi anapata hio net profit kashajilipa millions. Niishie hapa nisiweke siri za kambi.Bilioni moja nini?... faida au nini haswa?
Usikute unamaanisha mauzo, mauzo sio faida mkuu, unaweza ukauza bilioni moja halafu ukaishia na net profit ya milioni 50, ambayo kuna mtu kaajiriwa na ana salary mara mbili ya hiyo kwa mwaka
Bujibuji Simba Nyamaume umesifiwa huku mkuuIla hata me bora msukuma kuliko muha😅😅
Iwe faida iwe mauzo.iwe asset me huyu mtu kwangu najua ana helaSasa wewe unaniuliza mimi, akati wewe ndo umeleta utata kwenye uzi wako mwenyewe.
Ungesema wewe hiyo bilioni ni faida au mauzo..
Mi naongea kwa numbers.... ukipata turnover ya bilioni 1 kwa mwaka na net profit margin ya 5% ... maana yake hiyo net profit ya 50 milioni.Kwahio wewe unafikiri mtu mwenye turnover ya 1b maisha yake atategemea faida ya mwisho hio 5%? Hadi anapata hio net profit kashajilipa millions. Niishie hapa nisiweke siri za kambi.
Eheeee nikikuambia niko na kabila gani sasa utaniheshimu yaaani.niko mwisho wa nchi sasa nafunga hesabuMiss Natafuta umetafuta hadi kwa waha, sasa bado kabila gani?
Msukuma anazuzuka na rangi,Ila hata me bora msukuma kuliko muha😅😅
Sasa hiyo ni opinion na sio fact, ... ndo mana nimejaribu kukukosoa ili uangalie upande mwingine wa shilingi.Iwe faida iwe mauzo.iwe asset me huyu mtu kwangu najua ana hela
Na ndo maana wafanyabiashara wengi wa kitanzania wakikopa benki wana struggle kulipa... kwa mentality kama hizi kwamba.. kama nna mauzo ya bilioni 1 basi ninazo hela.. kitu ambacho hakipo hivoKwahio wewe unafikiri mtu mwenye turnover ya 1b maisha yake atategemea faida ya mwisho hio 5%? Hadi anapata hio net profit kashajilipa millions. Niishie hapa nisiweke siri za kambi.
Tuma kwa namba hii simu yangu imeibiwa babyKazi ya Mwanamke kwenye Mahusiano siku hizi ni kusema “Asante Baby Nimepata “
Bado huelewi hata nimeandika nini. Endelea kuamini hivyo.Na ndo maana wafanyabiashara wengi wa kitanzania wakikopa benki wana struggle kulipa... kwa mentality kama hizi kwamba.. kama nna mauzo ya bilioni 1 basi ninazo hela.. kitu ambacho hakipo hivo
Anajiweza vip... sisi tunaongea kwa numbers. Wewe unachotaka kuleta ni assumptions, kwamba eti akiwa na mauzo ya bilioni moja kwa mwaka basi ni tajiri.Jamaa acha utani basi, mtu anaezungusha 1B huyo anajiweza sana.
Maduka mengi makubwa mijini humu unakuta mitaji yao haizidi 500M lakini kipato chao kinaridhisha.
Yaani mtu akunje 50M per month halafu useme namna gani kibongobongo!??
Dem gani atachomoa kwa mtu wa namna hiyo(dem mpenda pesa).
Na uzuri wa biashara huwa sio static leo utapata hiyo 50M mwezi ujao utapiga dili itaongezeka zaid hata mara 2 yake. Biashara ina ujanja mwingi kuliko haki.