Wagombea Wenza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea Wenza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Konaball, Oct 15, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,538
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Katika kufuatilia kwangu habari za uchaguzi mkuu ujao, habari ya wagombea wenza inayopewa kipa umbele na vyombo vya habari ni ya mgombea mwenza wa CCM, lakini wagombea wa vyama vya CHADEMA, CUF, NCCR, TLP na vingine sizioni kabisa kwenye TV na Magazeti au wao hawafanyi kampeni?
     
Loading...