Wafuasi CUF, Maalim seif wamehojiwa DW radio leo


S

Stayfar

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
578
Likes
817
Points
180
Age
49
S

Stayfar

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
578 817 180
Msikilizeni Maaalim self ndani deutch vele muda huu .Anasema bado anaendelea kufanya Ziara nchi za nje kuifanya dunia iijue kwamba alidhulumiwa. Mzee Anatia huruma
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,093
Likes
13,825
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,093 13,825 280
Msikilizeni Maaalim self ndani deutch vele muda huu .Anasema bado anaendelea kufanya Ziara nchi za nje kuifanya dunia iijue kwamba alidhulumiwa. Mzee Anatia huruma
Mambo ya zanzibar nawaachia wazanzibari wenyewe.Maana kwa mujibu wa katiba ya zanzibar ya 2010 Ambayo Maalimu Seif Mwenyewe alihusika kuitengeneza inasema wazi kuwa Zanzibar ni Nchi na maswala ya uchaguzi ya Zanzibar si mambo ya muungano wala yanayoihusu nchi yeyote.Hayo ni mambo ya wazanzibari wenyewe.

Mtajuana wazanzibari wenyewe na nchi yenu na wimbo wenu wa Taifa.Wazanzibari karibuni muongelee mambo ya nchi yenu sisi watu wa bara hayatuhusu hayo ya uchaguzi wenu wa raisi wenu aliyepo na huyo Seif aliyebwagwa chini huko kwenu nchi ya zanzibar kwa taarifa nilizozisoma magazetini huku kwetu nchi ya Tanzania Bara
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
Huyu mzee njaa sana. Mbona Bush alipoiba hawakuja kwetu? Siasa za njaa ndo zinatuua.
 
B

bdo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,758
Likes
1,646
Points
280
B

bdo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,758 1,646 280
Huyu Maalimu Seif soon atakuwa Mwandishi wa habari/ mtangazaji maana kwa kipindi cha ndani ya siku 40, ametanga tanga sana kwenye VOA, jana BBC, leo DW, bado Al Jazeera and etc, akifanikiwa atakuwa mtangazaji mwaminifu sana, tumuombee.
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,423
Likes
5,419
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,423 5,419 280
Hicho ndio anachopenda bob marley&wailers,
 
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
3,105
Likes
1,917
Points
280
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
3,105 1,917 280
Mambo ya zanzibar nawaachia wazanzibari wenyewe.Maana kwa mujibu wa katiba ya zanzibar ya 2010 Ambayo Maalimu Seif Mwenyewe alihusika kuitengeneza inasema wazi kuwa Zanzibar ni Nchi na maswala ya uchaguzi ya Zanzibar si mambo ya muungano wala yanayoihusu nchi yeyote.Hayo ni mambo ya wazanzibari wenyewe.

Mtajuana wazanzibari wenyewe na nchi yenu na wimbo wenu wa Taifa.Wazanzibari karibuni muongelee mambo ya nchi yenu sisi watu wa bara hayatuhusu hayo ya uchaguzi wenu wa raisi wenu aliyepo na huyo Seif aliyebwagwa chini huko kwenu nchi ya zanzibar kwa taarifa nilizozisoma magazetini huku kwetu nchi ya Tanzania Bara
Kuna kitu umejisahaulisha makusudi, Zanzibar pamoja na yoote hayo haina jeshi. Ndio maana JPM alisema atakayeleta fyokofyoko huko Zanzibar atafyokolewa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,549
Members 475,552
Posts 29,292,880