Wafanyabiashara dar na mikoani

Wafanyabiashara dar na mikoani

Xoxa wear

Member
Joined
Aug 22, 2019
Posts
29
Reaction score
33
Kama wewe ni mfanyabiashara dar au mkoani xoxa wear ni kijana mwanachuo ambae anakurahisishia kazi wewe mfanyabiashara kwani anapokea oda za nguo na viatu vyakiume na kike kwa wanaohitaji nguo za jumla jumla kariakoo.
Tupe oda tukufungie mzigo
Tuamini tukuamini
Quality na uaminifu 100%
Karibuni sana
Instagram:xoxa_wear
Phone no: 0742 96 85 47
Location: NIT MABIBO
 
jeans kamatia chini na tshet za kisasa bei gani jumla?
 
[QUOTE="Statesmann, post: 32583573, member: 559490"
jeans kamatia chini na tshet za kisasa bei
gani jumla?
[/QUOTE]
Jeans 18000
T shirt 15000
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom