Wadau ninatafuta shule ya A-level mchanganyiko ya bei poa boarding

Wadau ninatafuta shule ya A-level mchanganyiko ya bei poa boarding

Marambo

Senior Member
Joined
Jul 26, 2015
Posts
104
Reaction score
69
Wadau ninatafuta shule ya A-level mchanganyiko ya bei poa boarding. combi inayobalance ni CBG.

ninahitaji kwa haraka
nikipata pia Chuo cha ualimu ambacho ada yake ipo chini cha boading nitafurahi sana
 
kuna school.inaitwa new era ipo tabora..ina bweni fresh.
.ada kwa.mwaka ya bweni ni laki tisa na ya day ni lak nne na nusu !
unalip kwa awamu tatu
 
Back
Top Bottom