Hahahaha umenikumbusha hiyo mitaa nimepita watoto wamejipanga misitari utafikiri wako paredi kumbe wanatafuta noti
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
HaaahaaaaHahahaha umenikumbusha hiyo mitaa nimepita watoto wamejipanga misitari utafikiri wako paredi kumbe wanatafuta noti
Sent using Jamii Forums mobile app
Drop picha za hapo BIJA tuone...afu fafanua kuna nini hapo BIJANawiki mbili sahivi Niko kahama nilikuwa nasikia tu kuna mtaa kahama unaitwa Bija, leo imebidi nimwambie mwenyeji wangu tutembelee hiyo mitaa kwa kweli niliyoyaona ni shiiida.
Sent using Jamii Forums mobile app
Haahaaaaaaaa. Mkuu pale kuna wauza papuchi
Uko pande ipi mkuu???Nawiki mbili sahivi Niko kahama nilikuwa nasikia tu kuna mtaa kahama unaitwa Bija, leo imebidi nimwambie mwenyeji wangu tutembelee hiyo mitaa kwa kweli niliyoyaona ni shiiida.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, ebu njoo hapa Masai ClubNawiki mbili sahivi Niko kahama nilikuwa nasikia tu kuna mtaa kahama unaitwa Bija, leo imebidi nimwambie mwenyeji wangu tutembelee hiyo mitaa kwa kweli niliyoyaona ni shiiida.
Sent using Jamii Forums mobile app
Bija ni kifupi cha BIJAMPOLA kwa kihaya tafsiri yake ni mahali penye papuchi tamu.Haahaaaaaaaa. Mkuu pale kuna wauza papuchi
Hadi hapo usipoelewa basi potezea. Kesho nkipata chance ntapiga pic af ntupie sema nadhan saahiv serikali inawazingua coz nna muda sijapita maeneo hayo
Na mimi nimesoma shule hizo hizo umenikumbusha walimu wangu Rugakingira,Chandika,Otieno na Sekondari Mkuu Mwita,Mabeyo,Lushingisha,Dora.mm nimesoma Kahama Korogwe na baadae Kahama school. sec nimesoma Kishimba
Daaaah..Na mimi nimesoma shule hizo hizo umenikumbusha walimu wangu Rugakingira,Chandika,Otieno na Sekondari Mkuu Mwita,Mabeyo,Lushingisha,Dora.
HaaahaaaBija ni kifupi cha BIJAMPOLA kwa kihaya tafsiri yake ni mahali penye papuchi tamu.
Kuna wahaya wengi sana pale Bija.
Nampata huyo alikuwa anachapa balaaa hakuachii mpaka ulie alikua anakaa Malunga ndugu zangu wamesoma hapo.Daaaah..
Mm nlisomea kahama school ila walimu hata nshawasahau ila namkumbuka mwl fln alikua anaitwa Mwl Mbagale, alitishia sana amani enzi hizo pale khm school
Haaahaaaaaaa exactly. Huyo ticha alikua balaa aisee yaan naweza sahau waalimu wote hadi hata ikitokea nasahau lecturers ila mwl Mbagale sitokaa nimsahau, alisumbua sana kpnd hikoNampata huyo alikuwa anachapa balaaa hakuachii mpaka ulie alikua anakaa Malunga ndugu zangu wamesoma hapo.
Na mimi nimesoma shule hizo hizo umenikumbusha walimu wangu Rugakingira,Chandika,Otieno na Sekondari Mkuu Mwita,Mabeyo,Lushingisha,Dora.
Club masai phantomWapi Kahama ntapata sehemu yenye mziki mzuri ila kumetulia nijiachie na shemeji yenu
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu si utoe ushuhuda.Nawiki mbili sahivi Niko kahama nilikuwa nasikia tu kuna mtaa kahama unaitwa Bija, leo imebidi nimwambie mwenyeji wangu tutembelee hiyo mitaa kwa kweli niliyoyaona ni shiiida.
Sent using Jamii Forums mobile app