BilioneaPATIGOO
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 12,320
- 11,345
Habari..naomba kwa wadau wanaoishi KAHAMA naomba tufahamiane..karibu PM.
Asante.
Asante.
Habari..naomba kwa wadau wanaoishi KAHAMA naomba tufahamiane..karibu PM.
Asante.
View attachment 670306
Mtafute pia mwl kisandu
Acha kuchat sana njoo Rock n' Hill Bar hapa chap!!..
Mm nipo dar...
ila mwenyeji wa maeneo yote Kahama mjini..
kama Nyihongo,majengo,mhongoro,malunga,nyahanga,shunu,Phantom,mbulu,Nyasubi,sokola na maeneo yote ya mjini...
Nipo hapa Bijampora napata kinywaji baridi
mm nimesoma Kahama Korogwe na baadae Kahama school. sec nimesoma KishimbaUmenikumbusha mbali sana, nimeishi Nyasubi kwa mama Farida, nimekulia Kahama na ninayegemea kuishi Kahama kuanzia mwaka kesho
Sasa umeishi Nyasubi halafu hupajui Rock n' Hill au ulitaka niseme Rokenihilli Bar!?.. Ipo kama waelekea Phantom kabla ya Mtaa wa Mkude!.Rock n Hill iko mitaa gani hiyo? Au ni ile zamani iliitwa Rock point?
Nene goko nazimelwa nuokokaya kemba kinamapulaSasa umeishi Nyasubi halafu hupajui Rock n' Hill au ulitaka niseme Rokenihilli Bar!?.. Ipo kama waelekea Phantom kabla ya Mtaa wa Mkude!.
Nene goko nazimelwa nuokokaya kemba kinamapula
Sasa umeishi Nyasubi halafu hupajui Rock n' Hill au ulitaka niseme Rokenihilli Bar!?.. Ipo kama waelekea Phantom kabla ya Mtaa wa Mkude!.
Daaah safi sana mkuu. Hapa watoto unajizolea tu, afu hawana noma ni ww na hela yako tu.Hapo ndo wanapatikana watoto flani wakali