Wadau msaada: Namtafuta ( kefa mkongwa,&betty singano) wote walisoma njombe secondary | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau msaada: Namtafuta ( kefa mkongwa,&betty singano) wote walisoma njombe secondary

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Benno, Nov 13, 2010.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepoteza Mawasiliano na hawa Ndugu zangu Keffa Mkongwa na Betty Singano wote waliwahi soma Njombe Secondary Kidato cha tano na sita.
    Walikuwa class mate wangu.
    mwenye taarifa nao kati yao anisaidie mawasiliano kwa Benno2002@gmail.com
    Ahsanteni na Kazi Njema ya kulijenga Nchi
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Damn!!!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kuna jukwaa lake please mkiingia JF Soma sheria na taratibu za forum. Hapa sio michuzi blogspoti Ni kama vile huwezi kunya kila mahali ili mradi haja kubwa imeku thight. Lazima ujue toilet ilipo ili upunguze.............
     
Loading...