Wadau Matungucha Kimara Vipi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau Matungucha Kimara Vipi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Goodrich, Jun 8, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,050
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Kama mnavyojua Matungucha, Kimara ilikuwa ni sehemu muafaka ya wapenda maendeleo kukutana jioni na kubadilishana mawili matatu kuhusu changamoto za siku.
    Sasa huu mchakato wa kujenga miundombinu ya mabasi yaendayo kasi naona umevunja kabisa kile kijiwe chetu.
    Tujulishane baada ya ngome kupigwa tumehamia wapi wakuu ?
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,726
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    mkuu hii matungucha wameipiga greda? Yule mzee matungucha na ile presha yake atakuwa salama kweli?
     
  3. b

    beyaa New Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matungucha kimara mbona bado ipo imemegwa kidogo tu bado mnaweza kukaa na wadau wenzako mliokuwa mkikutana pale
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 0
    Watu siku hizi tunakaa kwa chini pale walipo lima na tunakula Eufa kama kawa
     
  5. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 812
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    duh umenikumbusha mate wangu wa o' level kwa teti! michael matungucha kessy na mdogo wake deo kessy sijui wako wapi hawa watu!
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Wanae matungucha wengi ni marehemu walidungwa shaba mmoja bada ya mwingine
     
  7. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,050
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Hiyo imetulia. Ila vumbi si balaa
     
Loading...