Wadada wanapenda sana attention ya wanaume sijui kwanini

Wadada wanapenda sana attention ya wanaume sijui kwanini

AlphaMale

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2019
Posts
613
Reaction score
1,425
Juzi juzi nlikuwa mahali flani hivi nimesimama, akatokea mdada mmoja, simfahamu wala yeye hanifahamu, alikuwa amesimama umbali wa kama hatua 10 hivi kutoka nilipo, nlimuona na yeye aliniona, alivoniona tu..baada ya mda mfupi akaja direction ambayo mm nipo, aliponipita alinigusa mkono, as if ni bahati mbaya, ila mm kichwani nikajua huyu mdada itakuwa kanigusa makusudi..mm nlikuwa naangalia zangu pembeni, ile kuangalia upande wa kushoto kwangu, naona huyo mdada yuko karibu yangu amesimama, haongei chochote, anaishia tu kujigusa gusa nywele.

Kama mwanaume nlijua kitu nachotakiwa kufanya, ila tatizo mdada alikuwa hana chura, hakunivutia kabisa, kwahiyo nikampotezea, sikumsalimia kabisa, baada ya kumwona amesimama karibu yangu, nliondoka eneo alilopo..nliona nkimsemesha ntapoteza tu mda
 
Wewe unavutia? Ila sikushangai sana maana me mwenyewe hicho kitabia nilikuwaga nacho utotoni...so Na wewe ukikuwa utaacha

Inategemea na macho ya wanawake wanaoniangalia,wanawake wengine wataniona sivutii, wengine wataniona navutia Depal
 
Hapo vipi?
IMG_20191212_202659.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom