Wadada wa siku hizi na ndo za ghafla


god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
Nimetumiwa na mtu. Hii ni kwa ambao hamjaoa >>>

Nimekuwa najiuliza kwanini miaka hii miwili wanaume wengi nisiowatarajia wameoa na wengine wanaoa,ghafla ghafla tu unashangaa Kaboom..Meseji hiyooo.Familia ya Bwana Mbulula wanayo furaha kukutaariu kuwa kijana wao....
WANAUME KUWENI MAKINI
Kuna tabia fulani hivi mnawaalika Mademu Gheto wanakuja wanalala halafu ikifika asubuhi wanajua kabisa utaenda kazini,wao wanajifanya wamelala.Utawasikia 'Bebi we nenda tu mi niache bado nna usingizi niachie funguo utaikuta chini ya mlango'
Kwa kumuamini unaacha..DUNIA IMEBADILIKA...Mchawi sio lazima avae gagulo,mademu wa siku hizi wanakupekecha hadi unakaa sawa,wanachukua nguo yako wanaipeleka kwa mtaalamu,wanaichezea Alingo na Azonto kwa Mpigo,ukirudi unakuta umepigiwa Pasi nguo za kwenda kazini kesho na gheto limepangwa,unajua yeesss..Ukivaa tu ile nguo,na vile Mungu kwako ni part time job kama Customer Care operator UNAKAMATWA...
Usidhani Limbwata ni kwenye chakula au kuwekewa kipande cha Nyama kwenye kipapuchi,Watch out...Ni Sistaduu na ana sura ya upole lakini Trust No One...wanaloga usitake Kujua,Ndoa zinasakwa kuliko Form 6 anavyopiga ruti ofisi za TCU..
Ukinitumia meseji ya mchango wakati wiki6 zilizopita uliniambia utaoa maybe 2017 najua tayari umenaswa...Ufunguo wa Gheto sikupi,amka tutoke wote,usingizi kwenu!
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Nimetumiwa na mtu. Hii ni kwa ambao hamjaoa >>>

Nimekuwa najiuliza kwanini miaka hii miwili wanaume wengi nisiowatarajia wameoa na wengine wanaoa,ghafla ghafla tu unashangaa Kaboom..Meseji hiyooo.Familia ya Bwana Mbulula wanayo furaha kukutaariu kuwa kijana wao....
WANAUME KUWENI MAKINI
Kuna tabia fulani hivi mnawaalika Mademu Gheto wanakuja wanalala halafu ikifika asubuhi wanajua kabisa utaenda kazini,wao wanajifanya wamelala.Utawasikia 'Bebi we nenda tu mi niache bado nna usingizi niachie funguo utaikuta chini ya mlango'
Kwa kumuamini unaacha..DUNIA IMEBADILIKA...Mchawi sio lazima avae gagulo,mademu wa siku hizi wanakupekecha hadi unakaa sawa,wanachukua nguo yako wanaipeleka kwa mtaalamu,wanaichezea Alingo na Azonto kwa Mpigo,ukirudi unakuta umepigiwa Pasi nguo za kwenda kazini kesho na gheto limepangwa,unajua yeesss..Ukivaa tu ile nguo,na vile Mungu kwako ni part time job kama Customer Care operator UNAKAMATWA...
Usidhani Limbwata ni kwenye chakula au kuwekewa kipande cha Nyama kwenye kipapuchi,Watch out...Ni Sistaduu na ana sura ya upole lakini Trust No One...wanaloga usitake Kujua,Ndoa zinasakwa kuliko Form 6 anavyopiga ruti ofisi za TCU..
Ukinitumia meseji ya mchango wakati wiki6 zilizopita uliniambia utaoa maybe 2017 najua tayari umenaswa...Ufunguo wa Gheto sikupi,amka tutoke wote,usingizi kwenu!
Vidume mumesikia????? Mentooooooooooo kom hia
 
Last edited by a moderator:
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
819
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 819 280
Wakumbushe tuu ila Cows will never finish girls kaza buti twendeeee.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,230
Likes
855
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,230 855 280
hahaaaa we jamaa umenifurahisha sana!! Hii delaying Technic sikuwa kuijua!! hivi madem kwanini wanakuwa hivi? halafu ndoa nyingi ni 3 months kila mtu kivyake!!
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
umenikumbusha mbali kidogo enzi zile bado nipo geto
Nilimpata mke wangu kwa sumu ndogo tu alikuwa kila akija geto kwanza anafua nguo zangu zote harafu anaosha vyombo vyote hata kama ni visafi anadai havikutakata vema
Then anapika chakula cha mchana tunakula wote baada ya hapo anaenda zake bafuni kuoga ananipa mzigo napiga xxxxxxxx baada ya hapo jioni inakuwa imeshafika ananiaga na kurudi kwao kwa ahadi ya kuja tena week end
Ilifika kipindi nikawa naona mbona week end mbali ........
Nikakata shauri na kuamua kutangaza ndoa na hivyo ndivyo nilivyomuoa mke wangu Mama ..........
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Nimetumiwa na mtu. Hii ni kwa ambao hamjaoa >>>

Nimekuwa najiuliza kwanini miaka hii miwili wanaume wengi nisiowatarajia wameoa na wengine wanaoa,ghafla ghafla tu unashangaa Kaboom..Meseji hiyooo.Familia ya Bwana Mbulula wanayo furaha kukutaariu kuwa kijana wao....
WANAUME KUWENI MAKINI
Kuna tabia fulani hivi mnawaalika Mademu Gheto wanakuja wanalala halafu ikifika asubuhi wanajua kabisa utaenda kazini,wao wanajifanya wamelala.Utawasikia 'Bebi we nenda tu mi niache bado nna usingizi niachie funguo utaikuta chini ya mlango'
Kwa kumuamini unaacha..DUNIA IMEBADILIKA...Mchawi sio lazima avae gagulo,mademu wa siku hizi wanakupekecha hadi unakaa sawa,wanachukua nguo yako wanaipeleka kwa mtaalamu,wanaichezea Alingo na Azonto kwa Mpigo,ukirudi unakuta umepigiwa Pasi nguo za kwenda kazini kesho na gheto limepangwa,unajua yeesss..Ukivaa tu ile nguo,na vile Mungu kwako ni part time job kama Customer Care operator UNAKAMATWA...
Usidhani Limbwata ni kwenye chakula au kuwekewa kipande cha Nyama kwenye kipapuchi,Watch out...Ni Sistaduu na ana sura ya upole lakini Trust No One...wanaloga usitake Kujua,Ndoa zinasakwa kuliko Form 6 anavyopiga ruti ofisi za TCU..
Ukinitumia meseji ya mchango wakati wiki6 zilizopita uliniambia utaoa maybe 2017 najua tayari umenaswa...Ufunguo wa Gheto sikupi,amka tutoke wote,usingizi kwenu!
jina lako GOD WITH US....kama utaendana na jina lako basi hamna wa kukuloga,huyo dada/demu atakukoleza kwa hayo hayo mambo madogo madogo....hamna uchawi hapo....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,475
Likes
4,990
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,475 4,990 280
Ndio maana mimi siwakaribishagi gheto, mambo yote yanaishia lodge baada ya hapo kila mtu kivyake.
 
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,718
Likes
978
Points
280
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,718 978 280
Ndio maana mimi siwakaribishagi gheto, mambo yote yanaishia lodge baada ya hapo kila mtu kivyake.
Kwa tabia yako hii siku ukiwa mtume na nabii Katavi hutaacha katabia haka!
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
Ndio maana mimi siwakaribishagi gheto, mambo yote yanaishia lodge baada ya hapo kila mtu kivyake.
Inamaana kufua na usafi unafanya mwenyewe??
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
jina lako GOD WITH US....kama utaendana na jina lako basi hamna wa kukuloga,huyo dada/demu atakukoleza kwa hayo hayo mambo madogo madogo....hamna uchawi hapo....
Hahaha wadada wanajua kumchanganya mtu balaa ila kwa jina la yesu watashindwa
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
umenikumbusha mbali kidogo enzi zile bado nipo geto
Nilimpata mke wangu kwa sumu ndogo tu alikuwa kila akija geto kwanza anafua nguo zangu zote harafu anaosha vyombo vyote hata kama ni visafi anadai havikutakata vema
Then anapika chakula cha mchana tunakula wote baada ya hapo anaenda zake bafuni kuoga ananipa mzigo napiga xxxxxxxx baada ya hapo jioni inakuwa imeshafika ananiaga na kurudi kwao kwa ahadi ya kuja tena week end
Ilifika kipindi nikawa naona mbona week end mbali ........
Nikakata shauri na kuamua kutangaza ndoa na hivyo ndivyo nilivyomuoa mke wangu Mama ..........
Bas ww ulikolezwa
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
hahaaaa we jamaa umenifurahisha sana!! Hii delaying Technic sikuwa kuijua!! hivi madem kwanini wanakuwa hivi? halafu ndoa nyingi ni 3 months kila mtu kivyake!!
Nyie si vijana wa cku hiz c mnajifanya wagumu kuowa sasa jipangen
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,185
Likes
8,340
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,185 8,340 280
Ndio maana mimi siwakaribishagi gheto, mambo yote yanaishia lodge baada ya hapo kila mtu kivyake.
Teh Teh watakuwa wananunaje? Mentor sijui anawapeleka wAPI?
 
Last edited by a moderator:
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Kwi kwi kwi mwanamke akiwezeshwa anaweza...
We umemuwezesha kufika gheto yeye anamalizia harakati zote za kubaki mazima.....
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
Kwi kwi kwi mwanamke akiwezeshwa anaweza...
We umemuwezesha kufika gheto yeye anamalizia harakati zote za kubaki mazima.....
Nomer saana
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,936
Likes
10,928
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,936 10,928 280
Teh Teh watakuwa wananunaje? Mentor sijui anawapeleka wAPI?
Unaniharibia Karucee!

but do i say, wakati tunakua kaka zetu Kaizer na Mtambuzi walikuwa wanatuambia kabisaaaaaaa....., "Dogo, demu wa kuzugia haletwi ghetto!"
 
Last edited by a moderator:
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
Unaniharibia Karucee!

but do i say, wakati tunakua kaka zetu Kaizer na Mtambuzi walikuwa wanatuambia kabisaaaaaaa....., "Dogo, demu wa kuzugia haletwi ghetto!"
Ahahaaa
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,561
Members 481,767
Posts 29,776,053