Kumbe ndoa zinawafanya wanawake wawe wachawi kiasi hiki????


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,004 280
Nimetumiwa na mtu. Hii ni kwa ambao
hamjaoa >>>
Nimekuwa najiuliza kwanini miaka hii
miwili wanaume wengi nisiowatarajia
wameoa na wengine wanaoa,ghafla
ghafla tu unashangaa Kaboom..Meseji
hiyooo.Familia ya Bwana Mbulula
wanayo furaha kukutaariu kuwa kijana
wao....
WANAUME KUWENI MAKINI
Kuna tabia fulani hivi mnawaalika
Mademu Gheto wanakuja wanalala
halafu ikifika asubuhi wanajua kabisa
utaenda kazini,wao wanajifanya
wamelala.Utawasikia 'Bebi we nenda tu
mi niache bado nna usingizi niachie
funguo utaikuta chini ya mlango'
Kwa kumuamini unaacha..DUNIA
IMEBADILIKA...Mchawi sio lazima
avae gagulo,mademu wa siku hizi
wanakupekecha hadi unakaa
sawa,wanachukua nguo yako
wanaipeleka kwa mtaalamu,wanaic
hezea Alingo na Azonto kwa
Mpigo,ukirudi unakuta umepigiwa Pasi
nguo za kwenda kazini kesho na gheto
limepangwa,unajua yeesss..Ukivaa tu
ile nguo,na vile Mungu kwako ni part
time job kama Customer Care operator
UNAKAMATWA...
Usidhani Limbwata ni kwenye chakula
au kuwekewa kipande cha Nyama
kwenye kipapuchi,Watch out...Ni
Sistaduu na ana sura ya upole lakini
Trust No One...wanaloga usitake
Kujua,Ndoa zinasakwa kuliko Form 6
anavyopiga ruti ofisi za TCU..
Ukinitumia meseji ya mchango wakati
wiki6 zilizopita uliniambia utaoa
maybe 2017 najua tayari
umenaswa...Ufunguo wa Gheto
sikupi,amka tutoke wote,usingizi
kwenu!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
hahahahaaha nimecheka sana ila Mungu aniepushe na hii mambo maana am still bachelor
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
hahahahahaahahahaaaaaaaaaaa!!!! Bujibuji umepatikana nn?, pole mwaya, ila si wote , unaweza ukakuta rafiki yako kakolea yy mwenye na wala si uchawi.
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Tunasema hivi wanawake tukiwezeshwa tunaweza...
Kwa hiyo tunachohitaji kwa wanaume ni kutongozwa, na kupelekwa gheto tu baasi mengine yote tunamaliza wenyewe.
Tatizo siku hizi hamtaki kuoa kwa hiyari.
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,243
Likes
2,575
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,243 2,575 280
Tunasema hivi wanawake tukiwezeshwa tunaweza...
Kwa hiyo tunachohitaji kwa wanaume ni kutongozwa, na kupelekwa gheto tu baasi mengine yote tunamaliza wenyewe.
Tatizo siku hizi hamtaki kuoa kwa hiyari.
Nimeipenda hii,wapi kitufe cha like
 
shubilla

shubilla

Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
shubilla

shubilla

Member
Joined Mar 28, 2013
21 0 0
Hiyoooo unashangaa leo,wanaume tena wale mnaojifanya wagumu ndio mnapigwa la fasta huyo unaanza kuhangaika na ndoa
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
siku hizi wakina dada wanatafuta ndoa kwa nguvu kubwa.ndio wao wanaona ajira kuliko kufanya kazi na kujitegemea
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,829
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,829 94 145
haha haaaaaaa
leo kazi tunayo lolz

mara tuitwe wadudu mara wachawi ..hii balaa
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,829
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,829 94 145
hahahahaaha nimecheka sana ila Mungu aniepushe na hii mambo maana am still bachelor
nitahakikisha nakupata..
dawa yako inachemka kwenye chungu..haha haa
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
110
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 110 145
Duh! Kumbe kumuacha dem ghetto na risk!
Kudadeki nikirudi tu namtimua!
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,678
Likes
1,473
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,678 1,473 280
hata mimi nakwenda kuwatimua wanaangalia isidingo
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Hadi hit and run iishe,wafanyeje sasa,..hvohvo ladies tupunguze heartbreaks zisizo za lazma..
 
shubilla

shubilla

Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
shubilla

shubilla

Member
Joined Mar 28, 2013
21 0 0
Mnawindwa nyie wanaume km hamjui unakuta kabinti kana miaka 19 kachawi balaaa hakaogopi hata mambo hayo,,hasa wale wenye kujifanya hamna msimamo kwa wapenzi wenu hawaoni tabu kukupuliza la miaka hata mitatu au mitano then hata uchawi wake ukiishiwa nguvu haoni tabu tena kwenda kulipuliza likae vzuri au hata mkiachana basi tena ili mradi yy kashapata ndoa hata ya miaka 2.........CHEZEAAAAA WEWE shaulilo!!
 
shubilla

shubilla

Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
shubilla

shubilla

Member
Joined Mar 28, 2013
21 0 0
Hheheeeehheeeeeehheeeeehhhh wanaogopaje walivyosikia hivi!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,533
Likes
3,340
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,533 3,340 280
mwisho leo kutoa funguo
 

Forum statistics

Threads 1,251,600
Members 481,811
Posts 29,777,620