Wadada smartphone ndio sitakazokuja kuwaoa

 

Attachments

  • FB_IMG_1498318656879.jpg
    37.3 KB · Views: 38
Naipenda simu yangu maana Hainisaliti wala kuniumiza, unaeza ukawa na imani na mtu haijalishi wa kiume au wa kike....Basi nakuwa busy na simu yangu na Mambo Mengine ambayo Hayaniumizi Kama Vile Mpira!
 
Kwenye hii issue hata mijanaume ipo...unakuta Man anachati njia nzima 3km on phone!? Ndiyo mana Galz wanasema nowdays Gentlemen wameisha mwanaume unachat pembeni ya rami hadi linataka kuangukia kwenye mtaro...aisee upuuzi huu
 
Kwenye hii issue hata mijanaume ipo...unakuta Man anachati njia nzima 3km on phone!? Ndiyo mana Galz wanasema nowdays Gentlemen wameisha mwanaume unachat pembeni ya rami hadi linataka kuangukia kwenye mtaro...aisee upuuzi huu
Ila wadada wamezidi
 
Naipenda simu yangu maana Hainisaliti wala kuniumiza, unaeza ukawa na imani na mtu haijalishi wa kiume au wa kike....Basi nakuwa busy na simu yangu na Mambo Mengine ambayo Hayaniumizi Kama Vile Mpira!
Heee
 
Mmh. Maisha haya, yaani umeamua kuumiza kichwa kwa mambo wanayoyafanya watu kwa kupenda kwao.

Achana nao we wasalimie wasio na smartphone
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…