Wadada punguzeni maringo hasa mnapogundua mnapendwa

Wadada punguzeni maringo hasa mnapogundua mnapendwa

svoca

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2014
Posts
373
Reaction score
70
Habarini wadau,

Mimi ninakerwa sana na hawa wenzetu, kwani yamenitokea una kuta unampenda mtu kwa dhati na una nia nae nzuri tu,lakini akigundua hivo maringo yanazidi hadi kuboa, wakati swala la mapenzi na la wote.

Kwanini hivi jamani?Niwape tu mfano kuna dada mmoja amekuwa na hiyo kawaida kwani tunakubaliana lakini amekuwa akinizinguka kwa awamu tatu mfululizo na kusema bado tuwe marafiki sasa hapa inakuwaje?
 
Habarn wadau,mm ninakerwa sana na hawa wenzetu,kwan yamenitokea una kuta unampenda mtu kwa dhati na una nia nae nzuri tu,lakini akigundua hvo maringo yanazd hadi kuboa.wakati swala la mapenzi n la wote.Kwa nini hv jamani?Niwape tu mfano kuna dada m1 amekuwa na hyo kawaidg kwani tunakubaliana lakin amekuwa akinizingu kwa awamu tatu mfululizo na kusema bado tuwe marafik sasa hapa inakuwaje?
Nakulaumu!!! Ushafahamu Mapenz Ni Ya Wote, Mbona Unakua Mtumwa Na Muhitaji Zaidi???
 
Uchune kama vile hayupo au kama vile hamkuwahi kukutana nae kisha chapa lapa, huo ni utoto on her part. Ni bora akwambie hakutaki kuliko kujizungushazungusha.
 
Habarini wadau,

Mimi ninakerwa sana na hawa wenzetu, kwani yamenitokea una kuta unampenda mtu kwa dhati na una nia nae nzuri tu,lakini akigundua hivo maringo yanazidi hadi kuboa, wakati swala la mapenzi na la wote.

Kwanini hivi jamani?Niwape tu mfano kuna dada mmoja amekuwa na hiyo kawaida kwani tunakubaliana lakini amekuwa akinizinguka kwa awamu tatu mfululizo na kusema bado tuwe marafiki sasa hapa inakuwaje?

Eeeeh kawaidaaa saanaa acha kulalamika uupuuzi. Umeona wapii mtetea anakubali jogoo ampande bila kukimbizaa! kumkimbiza muhimu ili charge iongezekee ukimdaka unadunga kituu sasa wewe kama wataka ya bata shaurilo. By z way kama umtaki mtu sema habari za kuambiana nipe muda ntakupa jibu muda wa nini maake sio mara ya kwanza wewe kuambiwaqkutamkiwa hivyo vile vile body language ishatangulia kama mtu mnamazoeya ya kuonanaga naye ambapo akilini ushajua huyu ataka nini kwangu... eeeh ushajua kbsaa maana sio ndugu yako wa kuzaliwa naye wa ukoo hivyo majibu tyr unayo kichwani ni wewe tu kumwambia nimekusikia but Yes i mean it nimekukubali or No sitaki basii kuliko kuvutaanaaa kama mbwa banaa ya nini!
 
Habarini wadau,

Mimi ninakerwa sana na hawa wenzetu, kwani yamenitokea una kuta unampenda mtu kwa dhati na una nia nae nzuri tu,lakini akigundua hivo maringo yanazidi hadi kuboa, wakati swala la mapenzi na la wote.

Kwanini hivi jamani?Niwape tu mfano kuna dada mmoja amekuwa na hiyo kawaida kwani tunakubaliana lakini amekuwa akinizinguka kwa awamu tatu mfululizo na kusema bado tuwe marafiki sasa hapa inakuwaje?
Unampenda au unamtamani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom