Wadada punguzeni kupenda Hela bila kutoa jasho

Wadada punguzeni kupenda Hela bila kutoa jasho

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Posts
3,450
Reaction score
6,211
Nimemtolea nje akani block yani sijamtongoza wala nini ila ana mshepu balaa
Screenshot_2019-12-20-22-44-48.jpeg
Screenshot_2019-12-20-22-45-08.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huko Facebook ndio tunakoma kwa kuombwa pesa na wadada,mtu humjui ,hujawahu kumwaona anakuomba pesa
 
Muwe mnakoma kufata wadada dm huku kutongoza tongoza mtakuja tongoza na majini japo haiusiani[emoji19][emoji19][emoji19]
 
Huyo wa manyara ashakupiga hamna kitu hapo!!!
Yaani ndugu wote wamnyime buku 7, hata mimi ashawahi niomba ilikuwa mwezi wa tisa then kanipa block... Japo sikumpa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu kama mimi yani, mademu wa messenger wspuuzi kweli. Kuna mmoja nilimwambia njoo kila kitu, location na nauli pamoja na hela yake (kama kuonga vile) nnayo. Akadai eti hana nauli ambayo haizidi hata elfu 2. Sema nshwapata kadhaa uko, tena ngoja nitoke JF nikawinde mie

Sent from my PBCM30 using Tapatalk
 
😂😂😂😂😂😂😂mlivyo waanika duuuh ngoja me nijichukulie namba niwatumie pesa coz huu ni mwez wakutoa ngoja nitoe
 
Mkuu kama mimi yani, mademu wa messenger wspuuzi kweli. Kuna mmoja nilimwambia njoo kila kitu, location na nauli pamoja na hela yake (kama kuonga vile) nnayo. Akadai eti hana nauli ambayo haizidi hata elfu 2. Sema nshwapata kadhaa uko, tena ngoja nitoke JF nikawinde mie

Sent from my PBCM30 using Tapatalk
Hahahaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom