Aurora
JF-Expert Member
- May 25, 2014
- 7,308
- 5,276
tehe tehe tehekwa sababu vijana hamjui nafasi zenu kama wanaume.mara ya mwisho ni lini ulimpa mwanamke offer ya kitu chochote?
tehe tehe tehekwa sababu vijana hamjui nafasi zenu kama wanaume.mara ya mwisho ni lini ulimpa mwanamke offer ya kitu chochote?
Ngoja nikuamini lakini naanza kuwa na wasiwasi.baby hakuna figisu bana sasa mahari si nakula mwenywe ninaekuja kutaabika kwako
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
kwahyo ata mm hutaki kuniaminiNgoja nikuamini lakini naanza kuwa na wasiwasi.
Hakuna vya wizi, vya wizi haviwezi kuwa vitamu kiasi hiki.ha ha ha ha unaona sasa kumbe amezoea vya wiz kapewa ruhusa anakimbia
Kama ndo hivyo watawanduaeni sana mwisho wa siku mwenzio kaoa na atarudi kwa mkewe wewe utakuwa side chick wa kukubandua tumwanamke yoyote anapenda kupendwa kujaliwa na kuthaminiwa hilo kwa vijana halipo wao wanajua ngono tu na kupendwa wao sasa nani anajali maisha haya mambo hayo?
waume za watu wanajua kujiongeza
Naupima huu undugu, maana tokea mwanzo hujawahi kunambia kuwa unaye kaka anaitwa Bonny.ha ha ha alikua anatupima
Atiiiii????[emoji84] [emoji84] [emoji84] [emoji84]nimekuamini kaka sasa hivi
Ha ha ha nakuamini baby, nisipokuamini wewe nitamwamini nani?kwahyo ata mm hutaki kuniamini
mh umeshau tu kuhusu bonny kuwa kaka yanguNaupima huu undugu, maana tokea mwanzo hujawahi kunambia kuwa unaye kaka anaitwa Bonny.
usijari ni ww tu peke akoHa ha ha nakuamini baby, nisipokuamini wewe nitamwamini nani?
Ni wasiwasi wa mapenzi.
Nitake radhi Mkuu mimi mke wa mtu, nataka niwajue hao wadada wanaopenda vya watu tupambane
Inawezekana, nikirudi jioni utanikumbusha, au ndiye yule dogo muongeaji sana tulikutana naye kwa Shangazi?mh umeshau tu kuhusu bonny kuwa kaka yangu
Mashallah! [emoji126] [emoji524] [emoji524]usijari ni ww tu peke ako
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Bonny uje hukuInawezekana, nikirudi jioni utanikumbusha, au ndiye yule dogo muongeaji sana tulikutana naye kwa Shangazi?
Mnapenda offer mtafumuliwa malinda shauri yenukwa sababu vijana hamjui nafasi zenu kama wanaume.mara ya mwisho ni lini ulimpa mwanamke offer ya kitu chochote?