Wadada nijibuni hapa

HEBU NITAJIE MMOJA MWENYE TABIA HIYO [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]
 
mwanamke yoyote anapenda kupendwa kujaliwa na kuthaminiwa hilo kwa vijana halipo wao wanajua ngono tu na kupendwa wao sasa nani anajali maisha haya mambo hayo?
waume za watu wanajua kujiongeza
Kweli kabisa [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
 
Nakumbuka enzi nikiwa kijana mdogo, nakaa na demu wangu weee tena njiani tu. Sikumbuki kumnunulia hata soda wala zawadi yoyote, na akiniambia shida zake za pesa ajue hapo ndo mwisho wake kwangu. Yaani nataka tupendane tu km njiwa. Lakini siku hizi mdada mdada yeyote hata km simjui lakini akathubutu kuniambia shida zake au hata km hakunieleza huwa sijivuti nafungua tu wallet. Na mwisho nakwepa kutongoza labda akiniganda.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…