Uzuri tumebarikiwa sana kuwatunzia siri ila nyie sasa mkikutana na vioja lazima shoga ajue na shoga nae atasambaza mtaa mzima wajueWanaume mnakutana na mengi jamani pole yako K imepigwa dhoruba na bado ukagegeda kweli we kiboko [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Uzuri tumebarikiwa sana kuwatunzia siri ila nyie sasa mkikutana na vioja lazima shoga ajue na shoga nae atasambaza mtaa mzima wajue
akilala kifo cha mende, wewe uko juu yake, amepanua miguu yote, umeingia na umemshikilia mattako kukandamiza,kwenye mattako kule unapitiliza vidole kama umepitisha mkono upande wa chini hivi kuingiza mhogo au pale unapokuwa unaugusagusa kuutekenya mtigo au katikati ya tigo na k, kuna uwezekano wote kutumbukiza dole wakati huohuo unaendelea na k. labda kama haujawahi kujaamiana hautajua nilichoongea.heeee inawezekanaje jamani unaingiza kidole upande mwingine ili hali unatumia njia ya kawaida bandugu? kitendo hicho binafsi kinanishinda sana aisee!
okay aisee safi sana ,,,ngoja na mimi ntaenda kumjaribisha mtoto leoakilala kifo cha mende, wewe uko juu yake, amepanua miguu yote, umeingia na umemshikilia mattako kukandamiza,kwenye mattako kule unapitiliza vidole kama umepitisha mkono upande wa chini hivi kuingiza mhogo au pale unapokuwa unaugusagusa kuutekenya mtigo au katikati ya tigo na k, kuna uwezekano wote kutumbukiza dole wakati huohuo unaendelea na k. labda kama haujawahi kujaamiana hautajua nilichoongea.
Anzisha uzi upatie jina ''Maajabu ya bikra"Umenikumbusha demu mmoja mkali sana enzi hizo alikuwa ananizungusha kwa miaka 5 aisee siku nilipomkamata tena nikiwa nimemfuata 200km toka nilipo maana walihama tulipokuwa tunakaa nao; siku hiyo sikuamini aliyoniambia kuhusu injini yake nikajifanya Thomaso nikachungulia na kushika lakini bado sikuamini nikajikuta napiga punyeto tu kwa kugusisha juu ya injini kwani haikuwepo kabisa isipokuwa katundu kama kakutolea mkojo tu.
Ukiona mwanamke ni mzuri sana, yaani sura kali, shepu hilo, miguu ya ukweli, amesoma vizuri yani unahisi kama kapendelewa kila kitu jua kuna kitu kimoja tu some where hakiko sawa.
Huwezi pewa vyote wanasema wahenga, wengine wazuri kinomaa kama amejiumba lakini injini rejeta inavuja, ukipiga utadhani unafua maturubai Mtera, si Mtera Ruvu chini si Ruvu balaa! Mwingine mzuri mpaka basi ila ana kifafa, katikati ya mechi demu anazima unaanza kumpepea na the guardian.
Wengine wazuri ila wana mashetani ukifika nae room maruhani yanapanda anakupiga roba mpaka unahisi umeshikwa na baunsa wa billz.
Usione msichana mkali anakuzungusha ukadhani hataki kuliwa, wana siri nzito wanajua wakikupa ukajua utawatangaza, anakuzungusha kulinda CV isishuke.
Aaaa huyo simple unamtafunisha baZoka harufu kwisha!!hilo ni kweli hata mimi nilimpata demu mmoja ni mkali kweli anatokea Arusha ni mchanganyiko, ana sura murua sana aisee na kiuno kimekaa ka nyigu basi bwana nilienda nae gemu kusema ukweli mchezo unaujua sana anazungusha kiuno balaaa na mashine yake ipo poa sana kasoro yake tu harufu mbaya mdomoni, umeona hilo mshikaji wangu hayo ndo mambo ya watoto wazuri
Sasa ukikuta ana muhogo, then ukamwambia shoga yako. Huoni na yeye anatamtafuta huyo jamaa yako. Siri muhimu bhn[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hakuna Siri ngumu kuitunza peke yako kama ya mwanaume mwenye "kibamia" hii lazima shoga yangu ajue tu. Hata Kwa bahati mbaya utajikuta umeropokwa [emoji28][emoji28][emoji28]
Umeona eeNyoo..sizitak mbich hiz
mchunguzi huruUkiona mwanamke ni mzuri sana, yaani sura kali, shepu hilo, miguu ya ukweli, amesoma vizuri yani unahisi kama kapendelewa kila kitu jua kuna kitu kimoja tu some where hakiko sawa.
Huwezi pewa vyote wanasema wahenga, wengine wazuri kinomaa kama amejiumba lakini injini rejeta inavuja, ukipiga utadhani unafua maturubai Mtera, si Mtera Ruvu chini si Ruvu balaa! Mwingine mzuri mpaka basi ila ana kifafa, katikati ya mechi demu anazima unaanza kumpepea na the guardian.
Wengine wazuri ila wana mashetani ukifika nae room maruhani yanapanda anakupiga roba mpaka unahisi umeshikwa na baunsa wa billz.
Usione msichana mkali anakuzungusha ukadhani hataki kuliwa, wana siri nzito wanajua wakikupa ukajua utawatangaza, anakuzungusha kulinda CV isishuke.
duh! We noumer mkuu then unapeleka hayo maji kwenye kale kabustani kambogambogaUnakutana na kitu inavuja maji mpaka unatamani utumie pump ya money maker kukausha.....
Aisee pole sana kwa yaliyokukuta kiongoziUmenikumbusha demu mmoja mkali sana enzi hizo alikuwa ananizungusha kwa miaka 5 aisee siku nilipomkamata tena nikiwa nimemfuata 200km toka nilipo maana walihama tulipokuwa tunakaa nao; siku hiyo sikuamini aliyoniambia kuhusu injini yake nikajifanya Thomaso nikachungulia na kushika lakini bado sikuamini nikajikuta napiga punyeto tu kwa kugusisha juu ya injini kwani haikuwepo kabisa isipokuwa katundu kama kakutolea mkojo tu.
Mimi yalinikuta hayo,kuna binti nilishindwa kumtoa bikira,nilifanya kila njia ilishindika,akaja kukutana na jamaa mmoja wa mji tofauti alienda likizo huyo binti,hakujua kama jamaa yangu,naye alijaribu kuvunja alishindwa,mpaka leo huwa najiuliza sijui anamatatizo gani yule binti,ni mzuri sana