Wadada mje mjibu swali lenu

Wadada mje mjibu swali lenu

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Posts
47,118
Reaction score
58,829
1480152758404.jpg
 
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Kama ingelikuwa wanaume wote ni sawa kusingekuwa na haja ya wana chemistry kufanya experiment 1,2,3 Kwenye titration/Volumetric analysis.
 
Sijaelewa lugha hapo nibadilishie ili nitiririke mana kwa kumuangalia huyo mtoto huenda anasubiri majibu [emoji12] [emoji12]
 
Back
Top Bottom