Wadada jifunzeni kupitia binamu yangu

Write your reply...Kijana embu acha kutulisha matango pori mchana huu, Binamu yako alikuwa mpumbavu kiasi gani mpaka anashindwa kuustukia mchezo baina ya shemeji yako na jirani
 
Nipo kkoo nikifunga macho watakachonifanya najua mwenyewe [emoji23][emoji23][emoji23]we tushukuru tu kawaida

[emoji23][emoji23][emoji23]oh kumbe ukitoka tutaendelea na maombi
 
Acha haraka,shusha pumzi kisha elezea vizuri ueleweke.
 
Huyu mwanaume ni mkware tu. Na hii inamaanisha kuwa hawezi kujizuia na wanawake walio karibu naye. Huyu hata akiletwa dada wa kazi hataweza kujizuia.
Kuhusu house girl Usimruhusu mumeo ajaribiwe kupita kiasi. Unajijua u flat screen halafu unaleta house girl mwenye nundu. Anaweza kuvumilia lakini kuna siku atamla tu.
 
Mwanaume akipungukiwa hela kidogo utawasikia feminists wacha asaidiwe na wanaume wenzake kama hawezi kuhudumia mke!!! Haya mwanamke akishindwa kuhudumia mume utasikia mwanamme mkware katelekeza familia nk nk nyingiiii
 
Wadada wengi siku hizi hawajui kupika wanamuachia house girl kila kitu yeye anaenda jikoni kupakua tu ili aweke sumu vitu akumalize hawa maroboti watatumaliza

Sent from my SM-N950F using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…