Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachungaji wa CCM ni mafisadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpingauonevu, Apr 22, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 601
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Kwa kumbukumbu zangu ccm ina wabunge wachungaji watatu
    1. Mama Rwakatare - viti maalum
    2. Asumpta Mshana - Nkenge
    3 wa mbeya vijijini (nimemsahau jina).
    HAWAKEMEI DHAMBI, HAWAKARIPII WALA HAWAONYI KAMA bIBILIA INAVYOSEMA.
    CDM nadhani wana wawili wa karatu na iringa mjini (kama nimewakosea mtanisaidia).
    kazi ya wachungaji wa CDM inajulikana ni majembe!
    JE UKIAMBIWA UCHAGUE WACHUNGAJI WA KUKUONGOZA SALA YA TOBA UTAWACHAGUA WACHUNGAJI WA CHAMA GANI?
     
  2. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa kifupi wa chama cha magamba wamekimbilia umaarufu na mamlaka. Mtu kama wa mikocheni B hata kilichompeleka mjengoni ukimuuliza hatakupa jibu la maana. Kwa sababi magamba walimpendekeza yeye ili waweze kupata popularity yake pale church
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona jibu rahisi sanaaaa....nitawachagua makamanda wa kikosi cha mizinga! Batalion ya chama cha maendeleo! Kombaini ya demokrasia
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,173
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Hawa Wachungaji mi nashindwa hata kuwaelewa,NINA MASHAKA NA RWAKATARE
     
  5. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,200
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ni wanafiki'hakika jehanamu ni yao
     
  6. n

    nketi JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi ntachagua ccm waniongoze sala ya toba............tobaaaaaa
     
  7. S

    SENIOR PASTOR Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    sio wote waitao Bwana Bwana watauona ufalme wa Mbinguni. lakini nanyi ndugu wa jf mbona kutazama kibanzi cha mwenzio wakati ndani ya macho yenu yako maboriti ya kujengea ghorofaaa? njooni sasa niwaongoze sala ya Toba mmpokee Bwana. mtaanza kusema aah nani ameniambia...... aahh nimejuaje, ........ aah nahukumu. acheni hizo njoni kwa Bwana. tafuteni lango na njia ya kweli ya kwenda Mbinguni.
     
Loading...