Wachina watoa kichapo

Wachina watoa kichapo

Kiluvya2011

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Posts
215
Reaction score
31
Wachina wa kampuni ya chiko wavamia kituo cha polisi babati na kutoa kichapo kwa polisi, ktk taflan hiyo wafanyakazi watatu wa kampuni ya wachina wapo hoi kwa majeraha...kisa gali lao kugongwa na basi na kukata site mirror...source radio one breaking news
 
Huja tuweka waz mkuu kukatika kwa site mirror na police kuchapika kuna link gan hapo?sijakupata mkuu Na hilo basi ni la polilisi au vp? Fafanua mkuu
 
Wangewaua tu hao umbwa wa kikwete!
Mchina haombwi rushwa wala kupindishiwa sheria!

Hebu tujuze police wangapi wameng'olewa meno?
 
Tatizo mchina hatoi rushwa hata thumni - patamu hapo
 
Back
Top Bottom