Wachambuzi wa mambo, tusaidiane kwenye hili

Wachambuzi wa mambo, tusaidiane kwenye hili

Hivi kuna tofauti ya "uchambuzi" na "kutoa maoni" kwa muktadha wa uzi huu??
 
kuna tofauti mkuu!!
hao ndugu hapo ni wachambuzi.

Kuna framework wanayotumia, modo, au vitu kama hivyo kwenye chambuzi hizo???!!!
Natamani kujua kipindi gani wanakuwa wachambuzi na kipindi gani wanakuwa watoa maoni
 
Hivi karibuni kwa aliefuatilia uchambuzi wa Julius Mtatiro kwenye gazeti la Mwananchi anaweza kukubaliana nami kwamba jamaa kawa Objective na mchambuzi asieegemea upande huku akichambua mambo kwa kuangazia pande zote mbili tofauti na hao uliowataja mleta Uzi ambao wanafahamika kabisa wameegemea upande mmoja kv Deus ni pro upinzani wakati polepole ni pro warioba na ccm,Benson bana pro serikali,baregu pro upinzani,Kitila pro upinzani...but mtatiro yuko neutral hata kama Ana udhaifu kwenye Hilo ni % ndogo sana....Tafsiri ya MCHAMBUZI kwangu ni Yule asieegemea upande wowote agongage kotekote.
 
polepole alipata division zero azania

Alafu akapata nafasi form 5-6 BWM high school,na kafika university pia na sasa ni mchambuzi mahili anayetishia kukwamisha harakati za kundi flani. Zero yake ni special case.
 
Alafu akapata nafasi form 5-6 BWM high school,na kafika university pia na sasa ni mchambuzi mahili anayetishia kukwamisha harakati za kundi flani. Zero yake ni special case.

aisee Ziro advance akaendaje?
 
Ni kawaida sana kwenye jamii kuwepo na wachambuzi mbalimbali wenye uwezo wakujadili mambo kwa kina!!

Hawa watu ni muhimu haswa kwenye mambo yanayogusa taifa via Media na Kwenye mitandao ya kijamii..

Nadhani watu wengi tumeshawasikia hawa Jamaa Wawili.
1. Deusi Msipotwa Kibamba na
2. Humphrey PolePole.

Jamaa wako vizuri kwenye kuishika jamii haswa kwenye chambuzi zao Mujarab kabisa..
Kati yao ni Nani ambaye huwa unamkubali zaidi na unapenda kumsikiliza zaidi.

Taja mmoja, ukisema na sababu kidogo si vibaya.

Nitaweka CV zao fupi hapa ili uwafahamu zaidi..
Huyo Deus Kibamba wa Jukwaa la Katiba ni kiboko aisee! Napenda sana kumsikiliza kwenye
chambuzi kwa jinsi alivyosheheni maarifa na ujuzi kwenye ubongo wake, pia kwa namna nzuri ya uwakilishaji wa mawazo yake!
 
Polepole kasha nunuliwa na kalipwa udc. Kwa upande wa naona wapo subjective kwa sasa wachambuzi ni kama MTATIRO, MALISA, NYERERE hawa wanajenga hoja objective zusizoegemea upande wowote
 
Back
Top Bottom