wachambuzi bora wa soka ulaya

wachambuzi bora wa soka ulaya

g4cool

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Posts
431
Reaction score
211
Hivi ni wachambuzi gani wazuri wa soka ulaya?? na website zao?? nitashukuru sana kwa msaada
 
Halafu jaribu kufananisha na blogu na tovuti zetu. Sikushawishi, lakini utagundua za kwetu ni duni zaidi kuliko hata ulivyo mpira wetu ukilinganishwa na wa huko!
 
Hivi ni wachambuzi gani wazuri wa soka ulaya?? na website zao?? nitashukuru sana kwa msaada
Andy Gray na Gary Lineker.
Usimsahau Rick Abdallah (Dr Leakey) wa hapo mjini nae sio mbaya
 
Edo kumwembe,ni myao ila analijua soka la mbele kwa uchambuzi.
 
Phil McNulty
Garth Crooks
BBC Football Analyst
 
Hivi ni wachambuzi gani wazuri wa soka ulaya?? na website zao?? nitashukuru sana kwa msaada
Wachambuzi bora wa mpira kwa Ulaya ni Jonathan Wilson,huyu ni zaidi ya mwandishi, mpaka makocha wanamheshimu. Uzuri wa Jonathan ni kuwa anaandika mpira wa klia bara sio Uingereza tu.Anaandikia mitandao mingi sana lakini makala zake kali zipo kwenye Guardian, my best British paper. Pia kuna Mike Cox, huyu ni bingwa wa kuchambua takwimu. Pia kuna Gary Neville na Jamie Carrager ambao wanaandikia Daily Mail. Gary Neville ni moto wa kuotea mbali kwenye uchambuzi lakini yeye anachambua mpira wa Uingereza tu.
Kwa mpira wa Spain mtafute Sid Lowe, ni muingereza mwenye digrii ya kihispania, anaujua mpira wa Spain nje ndani. Kwa Italia kuna Paolo Bandini.
Goal.Com, The Sun hamna kitu, hayo ni kwa ajili ya udaku tu.Ingawa nasikia Goal. com wameanza kubadilika baada ya kupata mmiliki mpya. BBC ndiyo ndiyo the worst site, hakuna analysis yoyote ya maana zaidi ya transfer gossips and rumours.
 
Pedro Pinto-CNN
Gabriele Marcoti-ESPN
Garry Lineker-BBC
 
alan hansen na john dykes, hata andy townsend ananikosha sana na uchambuzi wake sky
 
Back
Top Bottom