jamani wachagga all of them wanaroho za kikatili...huwa nashindwa kupata jibu kwa hawa watu, ni wa aina gani? mbona wako dffrnt na makabila mengine ukiwatoa (wakurya) .......kuna bwana mmoja aliingia shop kuulizia bei ya viatu..sasa wakati amekishika kile kiatu anatesti yule kijana wakichaga (muuzaji) akafikiri anasepanacho alimpiga teke mpaka chali akamfata mchaga mwenzake aje wasaidiane kumpiga, wakaja na wengine wakaanza kupiga hadi jamaa akapoteza fahamu dah! hawa jamaa wanaroho gani lakini? kwanini hawana uvumilivu au kwanini wasimshike kistaarabu wajuwe kama nikweli alitaka kuiba?