Wacha weee..


farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,463
Likes
6,755
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,463 6,755 280
Wamefanana hao......
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,351
Likes
5,153
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,351 5,153 280
Halafu wameshika mashine za ukweli..... hivi kwanini askari wetu wa kike huwa hawashiki silaha? Au nyie mlishawahi kuona?
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,644
Likes
87
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,644 87 0
Wamependeza sana.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Halafu wameshika mashine za ukweli..... hivi kwanini askari wetu wa kike huwa hawashiki silaha? Au nyie mlishawahi kuona?
Mkuu, wanashika sana tu, kwanini wasishike?
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
46
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 46 0
Sasa mbona huyo wa saba anaangalia sehemu nyingine?
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,246
Likes
819
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,246 819 280
Yaani wa kwetu wangekuwa hivi mimi kila siku ni kuandamana tu nakuvunja sheria kwa sanaaa ili waje kunizuia. Hadi raha!
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Yaani wa kwetu wangekuwa hivi mimi kila siku ni kuandamana tu nakuvunja sheria kwa sanaaa ili waje kunizuia. Hadi raha!
Wanakuzuia kwa kipigo sio kwa kukuchekea chekea oohh!
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708