Wabunge


H

Heri

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
242
Likes
13
Points
35
H

Heri

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2007
242 13 35
Ninaomba kuuliza,
Katika one calender year , mbunge wa Tanzania anatumia muda gani katika jimbo lake.?
Mbunge anatumia siku ngapi katika session za bunge katika mwaka?
Mbunge anatumia siku ngapi katika kamati za bunge katika mwaka?
Nchi nyingine in comparison , mbunge anatumia muda gani katika kuwahudumia wapiga kura wao?
 
R

Raia

Member
Joined
May 9, 2007
Messages
57
Likes
0
Points
0
R

Raia

Member
Joined May 9, 2007
57 0 0
Ninaomba kuuliza,
Katika one calender year , mbunge wa Tanzania anatumia muda gani katika jimbo lake.?
Mbunge anatumia siku ngapi katika session za bunge katika mwaka?
Mbunge anatumia siku ngapi katika kamati za bunge katika mwaka?
Nchi nyingine in comparison , mbunge anatumia muda gani katika kuwahudumia wapiga kura wao?
kwa sasa ngoja tufanye utafiti zaidi kwani naskia wameongezewa siku za vikao vya kamati za Bunge, roughly watakuwa hawatumikii majombo yao hata kidogo, kwa mfano, wakikaa wiki 3 dalisalama kwa ajili ya vikao vya kamati, then wakienda makao makuu ya chama na bunge kwa miezi mitatu ya Bunge la bajeti, unadhani hapo kuna muda wa kukaa na wananchi waliomuweka madarakani?
naahidi kufanya utafiti na kujua idadi ya siku wanazokutana kwa vikao
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
kwanza kuna wengine hata kwa mwaka tuu kuwepo jimboni mwake n nadra mno sana sana anaenda kwenye sehemu mojawapo ya jimboni mwake kudo a little something and dats it labda mpaka uchaguzi ukaribie tena while kuna milioni za maendeleo ya jimbo lake kila mbunge anatia mfukoni!
mfano jimbo la ilala aende hospitali ya amana tuu pale kutoa vidawa vya elfu kadhaa ndo anahesabu jimbo lake kalimaliza!tahts how things are done mikoani huko
 

Forum statistics

Threads 1,235,911
Members 474,863
Posts 29,240,322