Wabunge Wasiwe Kigeugeu Kwa Wananchi

1taifa

Member
May 31, 2013
75
95
Wanasiasa hawa walipitisha sheria hizi za madini na zingine kwa mbwembwe nyingi alafu leo wanajifanya HAWAZIJUI na eti wanasikitika kuona wameibiwa mno.

Wasiweweseke kwa hili, watuombe radhi waTz.
 

the glassroof

JF-Expert Member
Apr 25, 2017
256
500
Siku zote wakubwa wakipumua kupitia vile vipua vya chini na kuchafua hali ya hewa, husingizia watoto. Ila wakubwa wenzao tunaelewa mchezo.
 

TAWA

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
3,668
2,000
Elimu yao ndiyo tatizo. Sasa hivi hawaungi mkono hoja, mpaka magu awe ameiunga mkono
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom