Super women 2
JF-Expert Member
- Nov 16, 2016
- 5,164
- 6,553
Sasa ulitaka aende kavaa ninja..Usinchekeshe!!"raha"???raha ni ukuu wa mkoa mmoja hapa kwenye jamhuri hii tukufu.
Kila vazi lina sehemu yake
Sasa ulitaka aende kavaa ninja..Usinchekeshe!!"raha"???raha ni ukuu wa mkoa mmoja hapa kwenye jamhuri hii tukufu.
Umeishia darasa la ngapi ?
Punguza wivu, utakoswa Mume
Weka video clips
Tuache kufuatilia vitu vya hovyo huyo ni Halima Mdee yuko Mbugani unategemea atavaa Suti na Tai na viatu vya mchuchumio? Tuwe na mambo ya Msingi yanayotupeleka mbele si kuangalia mazingira hayo, hapo kaenda kupumzika lazima avae casual
utu si mavazi bwana
Naona point imekupita!angeawaangalia wale tembo huku kagonoka angevutia zaidi kuliko selfie yambele.Sasa ulitaka aende kavaa ninja..
Kila vazi lina sehemu yake
Ulitaka litajwe Uhuru au Mzalendo ndo uone kuna maana?Kichwa cha habari kikuuubwa unakuja kumtaja msigwa na chanzo cha habari ni tanzania daima la mbowe...basi
Anatangaza utalii wa ndani 😀😀😀😀 😀😀😀😀 😀😀😀😀
Anatakiwa avae safari suti kama zile mnazoita magwanda. Hapo ndio mahali pake, sema mwenyekiti wenu alianza kuvaa ktk kampeni awamu ile basi wenzie wakaiga ndio ikageuka vazi la kichama kama nembo yenu.Ushamba uliambiwa MTU akiwa mbugani kwenye mapumziko anatakiwa kuvaa suti kama askofu
Kwahiyo?Anatakiwa avae safari suti kama zile mnazoita magwanda. Hapo ndio mahali pake, sema mwenyekiti wenu alianza kuvaa ktk kampeni awamu ile basi wenzie wakaiga ndio ikageuka vazi la kichama kama nembo yenu.
We utakuwa member wa CHAPUTA
Kwa hiyo hakuna mbaya amebadili matumizi tu. Ni maamuzi binafsi ingawa ile safari suti ni imara haichaniki kirahisi hata ukinaswa na mwiba na pia rangi zake haziwakeri au kuwavutia wanyama hatari kule porini incase umeshuka kama alivyofanya huyo Halima au akienda kuchimba dawa nyuma ya gari. Lile gwanda ni kwa ajili ya kuukinga mwili zaidi ngozi dhidi ya jua, miiba, wadudu n.k. Pia inawekwa mifuko mingi mikubwa kuhifadhi vitu muhimu kwa Safaris.Kwahiyo?
Nguo za rangi rangi kali na angavu ni hatari kwa kuvuta wanyama toka mbali. Fuatilia tabia za wanyama pia angalia mfano wa ule mchezo wa ng'ombe vichaa wa ule wanaopendelea Spain, Latinos( Mexico) na USA nadhani Texas, wale Bulls wanachukia ile nguo nyekundu. Kule porini alikokuwa Halima nadhani Mbogo/Nyati/Buffalo wanaweza kuwa irritated na nguo Very black au/na hiyo very white alizovaa Halima.Kwahiyo?
Bashite huyooo!Umeishia darasa la ngapi ?