Wabunge wa CCM wanalinda nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM wanalinda nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fikrapevu sungura, Nov 17, 2011.

  1. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nimefuatilia Bunge linaloendelea huko DOM toka mjadala wa katiba ulipoanza, inaonyesha kama hawa Wabunge wa CCm wanatumwa kuzungumza maana kila anayesimama kuchangia, hatoi points zaidi ya kushambulia CDM hv kwa mtazamo huu kilichowapeleka Bungeni kitatimia au wanawaza ndani ya miaka 5 tu bila kufikiri kama wananchi wameamka na hawatowarudisha kwenye viti vya kunesanesa?
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    matumbo yao tu.Nalog off
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Njaa yao na umbumbumbu ndo unawazuzua
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Wajiandae kuchingewa kwa wananchi...
     
Loading...