Wabunge ndiyo wanastahili kulipa kodi ya uzalendo

Wabunge ndiyo wanastahili kulipa kodi ya uzalendo

Wabunge ndio wanastahili kulipa hiii Kodi manake wanapata pesa bila jasho.

Ingependeza kwenye milioni 12 wanazopokea kwa mwezi kila mmoja akatwe milioni moja ya Kodi ya uzalendo.
Nchi hii Shida na Tabu zote hizi wanazipata Wananchi zinasababishwa na Wanasiasa hususani WABUNGE wa CCM Wamepitisha Sheria Za kujipendekeza kama Mishahara na Mafao na POSHO na MAGARI na hakuna Kazi za Maana zaidi ya kupiga Makofi Meza tu.Jiulize Wabunge wa Viti Maalumu Wana kazi gani? NDIO MAANA TUNATAKA KATIBA MPYA
 
Binafsi nasikitishwa Sana na utendaji wao hasa katika kutatua changamoto katika maeneo yao ya kazi.

Kwakuwa wao ndio watunga Sheria, wamejitungia Sheria kuwa na Mishahara kidogo na kuwa na posho nyingi ambazo hazikatwi Kodi ili Mwisho wa mwezi awe na mzigo mkubwa wa kuhonga na kujitanua.
 
Ni aibu wabunge kutolipa kodi mishahara yao ni mkubwa sana na posho zao ni mzigo wa maana lkn wapo wanatafuta justification wasilipe kodi kajinga kengine kanataka kalipwe dola ndiyo ujue wanaotuongoza ni watu gani.
 
Back
Top Bottom