WABONGO WENGI WAO WANALALA STOO

WABONGO WENGI WAO WANALALA STOO

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
WABONGO WENGI WANALALA  STOO.jpg
 
ah tupe source ya utafiti wako basi..
tatizo uchumi wetu wa tz ndo unapelekea tuishi kwa kujibana bana mkuu we mtu
umepanga chumba ki 1 unataka ununue kila kitu ufanane kama yule anae ishi sawa nyumba familia nzima

pia wabongo tuna kasumba ya kautamaduni ketu ka kuishi na vitu na vyombo ,madumu,na vitu vingne ndani kulingana na tulipo kulia hasa uswahili hata kama una vyumba vya kutosha
 
Mwenye shibe hamkumbuki mwenye njaa. Unajifanya hujui ulikotoka nenda kwa Babu na Bibi yake kawaulize kwa mini walikuwa wanalala na mbuzi na kuku ndani.
 
Inasikitisha sana...

Ukiachilia mbali kulala store...

Pia kuna wanaolala usingizi na wale wanaojiegesha ili mradi pakuche...



Cc: mahondaw
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom