Wabongo noma sana aisee!

BigBro

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
2,505
2,000
Unaangalia muvi ya Yesu waliyoigiza Wabongo

Maria: Yosef nina Mimba

Yosef: Yesu wangu! mimba ya nani?

Unabaki unajiuliza Yesu ni yupi sasa?
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Ndizo zao haswaa.,angalia kama movie za 'SAVIMBI' kuanzia Igunga,soweto Arusha na hata movie anayoicheza sasa kwa ndugu yetu Saanane,hazuvutii,hazieleweki na katu haziingii akilini kushawishi uziamini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom