wabongo mpunguze unene

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Posts
32,766
Reaction score
23,230
unakaa kwenye bus na mtu mnene kama tufe, mpaka tunachoreana mstari,mambo gani haya!

Mifuta na minyamanyama yote hiyo ya nini?
Unene sio sifa, eboo
 
Hata wewe utafika wakati utanenepa hivyo hivyo,
tatizo wabongo tumekuwa wavivu sana,
hakuna kufanya kazi yoyote, hakuna zoezi,
ni kukaa ofisini, kwenye gari, kula kulala utaacha kweli kuwa chinene.
 
halafu na ubonge wake anataka ajimwage utafikiri siti zote amelipia eboh
 
Hata wewe utafika wakati utanenepa hivyo hivyo,
tatizo wabongo tumekuwa wavivu sana,
hakuna kufanya kazi yoyote, hakuna zoezi,
ni kukaa ofisini, kwenye gari, kula kulala utaacha kweli kuwa chinene.

inipitie mbali kwa kweli, cha niendelee na diet na mazoezi, mambo gani haya..............
 
sasa jamani BT.....tujipunguzeje sasa na ndio tushakuwa wanene.......sio vizuri kutusema hivyo ujue...

preta nimekereka mpz,
halafu mtu awe mstaarabu sasa anajimwaga wakati anajua gari yenyewe yutong!!!!!!!!!
Kanibana hadi nimemchorea mstarii...
Anatuma msg mkono uko kuleeeeeeee ambako ni mapajani mwangu(huyu ni mwanamke) mambo gani haya

kuna umuhimu wa kufundisha mazoezi, mashukeni, actually vipindi vya michezo virudi, mchakamchaka urudishwe na matangazo yanayoletwa kwa hisani ya watu wz marekani wazungumzie diet na mazoezi.....

Unene ukizidi ni hatari kwa afya ujue
 
Sasa BT kama mie unene wangu ni wa viungo vyangu vya ndani tu, viungo vya nje ni vyembamba!
Ntavipunguzaje ? Nikisema nivipe mazoezi mengi , ndiyo kusema itanilazimu niparike kipara sana au ?
 
BADILI TABIA mupenzi mm unene wangu ni wakuzaliwa...nifanyeje?...

hakuna unene wa kuzaliwa, piga zoezi, kuka chakual bira, acha mibia, misukari na mimafuta.......kula mbogamboga na matunda kwa wingi

Utapungua, hata kama sio kuwa slim, ila minyama uzembe utaipunguza na kujenga afya yako
 
Last edited by a moderator:
pole sana ndo bongo yetu hyo halaf unakuta anaenda feli kununua samaki wa kuuza..

hahahahahah yaani kazi ipo, halafu hana wasiwasi mwenyewe, tazama keshaniwekea mkono tayari mpaka nifike safari yangu nitakomaje?
 
Sasa BT kama mie unene wangu ni wa viungo vyangu vya ndani tu, viungo vya nje ni vyembamba!
Ntavipunguzaje ? Nikisema nivipe mazoezi mengi , ndiyo kusema itanilazimu niparike kipara sana au ?

huo unene wako ndo unaofaa Judgement, usiupunguze hata kidogo
 
Last edited by a moderator:
hakuna unene wa kuzaliwa, piga zoezi, kuka chakual bira, acha mibia, misukari na mimafuta.......kula mbogamboga na matunda kwa wingi

Utapungua, hata kama sio kuwa slim, ila minyama uzembe utaipunguza na kujenga afya yako

BT bia mm sigusi bana...kuhusu chakula bora wala usiseme...maana nina dayatishian naishi nae...ndie anaratibu ukulaji wangu aisee...nahisi hiki ni kilema! boh!
 
hahahahahah yaani kazi ipo, halafu hana wasiwasi mwenyewe, tazama keshaniwekea mkono tayari mpaka nifike safari yangu nitakomaje?

pole...ngoja aanze na kusinzia...uone zigo utakalobeba!...
 
BT bia mm sigusi bana...kuhusu chakula bora wala usiseme...maana nina dayatishian naishi nae...ndie anaratibu ukulaji wangu aisee...nahisi hiki ni kilema! boh!

si kikema, haiwezejani ikawa hupungui, isije unakula masalad umejaza mi olive oil kibaaao useme unanenepa, au unaskip mlo ila ukija kula, unakula resheni ya watu watatu.....
 
si kikema, haiwezejani ikawa hupungui, isije unakula masalad umejaza mi olive oil kibaaao useme unanenepa, au unaskip mlo ila ukija kula, unakula resheni ya watu watatu.....

mmmhuu BT unachapiaje leo?...hebu soma comment zako zote...l.o.l!kweli huyo bonge kakupanikisha!
 
Hii sredi iko chit chat lakini ndo ukweli wa mitazamo ya wa tz wengi,eti unene unaonyesha uko safi, aa wapi !!. Asee mi na ndugu ya bonge ikitokea shida ya haraka gari likakosa seat bora apotezee safari. Kusimama 15 mins kwake ni adhabu tosha. Mi kama ni safari ndefu tunachukua seat tofauti.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…