Wabadirifu ofisi za umma kukiona cha moto kuanzia 2017.

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
Kama uliwahi kuiba, miaka ya nyuma na bado Uko ofisini Basi kiama kinakuja uchunguzi kabambe kufanyika na kuwafikisha kwenye mkono wa sheria wezi wote.
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,556
2,000
Kama uliwahi kuiba, miaka ya nyuma na bado Uko ofisini Basi kiama kinakuja uchunguzi kabambe kufanyika na kuwafikisha kwenye mkono wa sheria wezi wote.
kuna waalimu wengi tu walikuwa na vyeti feki aisee wameacha kazi wenyewe na hawaendi hata kudai mafao.sasaivi ni wajasiriamali mtaani.
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
5,176
2,000
Hivi vipisi vya habari nani anavileta hapa jamani, lengo lenu mtuharibie sikukuu zetu na maisha yenyewe haya mafupi. Mimi nimeiba kuanzia RTC, nikaja KAUMA, nikaja KCU na baada ya hapo nikachukua vijisenti kidogo nikanunua Kofia na tisheti za wapiga kuta, nikanunua ubunge...sorry nikapigiwa kura nikawa mbunge, sasa hivi nakula za kamati ya.....na mfuko wa jimbo! Nani atanigusa sasa! Kamateni hao wakurugenzi wa dawasco sijuhi ewura,nk
 

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
3,595
2,000
kuna waalimu wengi tu walikuwa na vyeti feki aisee wameacha kazi wenyewe na hawaendi hata kudai mafao.sasaivi ni wajasiriamali mtaani.
Mkuu kiyama chao kimefika walimu feki wote watakamatwa.
 

CHAZA

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
7,425
2,000
Kama uliwahi kuiba, miaka ya nyuma na bado Uko ofisini Basi kiama kinakuja uchunguzi kabambe kufanyika na kuwafikisha kwenye mkono wa sheria wezi wote.
Itagusa IPTL, escrow et al, kutaja chache tu?
 

bridalmask

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
2,196
2,000
Hakuna kitu perepeche mingi tu season II Loading......
Eti mahakama ya mafisadi imekosa kesi wakati kesi hazi hesabiki yoka awamu ya Kwanza Haya JK Nyerere hadi ya Tano kesi zipo zisizo na idadi...hakuna jipya....oooiiii
 

Lupyeee

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
2,685
2,000
Kura za Lowasa huwa haziibiwi hata moja.

Tunachukua nchi asubuhi. ----In nyumbu's voice
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom