Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Wababa mukichepuka musitoe dozi kubwa...Tunachanganywa

Zahra White

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Posts
598
Reaction score
576
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.
 
Jamani nilikutana na mubaba mumoja akanipenda mimi nami nikataka kumuchuna tu...nikachuna kialtezza appointment kulala ikawa Seychelles nikaenda mhhh nikakuta kajaaliwa muzuri sana chini anajua mutamu sana.
Nikachanganyikiwa na mutoto nikamzalia siku hizi hata simchuni tena nampa ushauri namuonea wivu namupenda sana.
Wababa mukiwa munachepuka musitoe dozi kubwa na ile ya kusugua mpaka maji inatoka.Nachanganyikiwa.
Ana 68 ninamona age mate wangu namupenda sana.

Hujaguswa ukagusika ww
Kadanganye mbele
 
Miaka 68? Halafu anapiga kazi kama kawa? kama hii sio mbinu yako ya kujifariji basi unataka kumchuna mwenzio.
 
Back
Top Bottom