Wababa..kina kaka...wajomba...waume....wapenzi na marafiki!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wababa..kina kaka...wajomba...waume....wapenzi na marafiki!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Mar 6, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kina dada tumezidi kulalamika kuhusu kaka/baba/waume/wapenzi wetu....kwanzia majumbani mpaka hapa jamvini!!Ohh mnatusema vibaya...hamtujali...hamtuheshimu and so so.....

    Ila tukiacha mabaya tunayoyaona kirahisi kuna mazuri mengi sana mnayotufanyia!!
    Tunawashukuru kwa:
    ...kutupenda sana hata tunapokua hatueleweki!!
    ...Kutununulia vocha hata kama hatuwapigii!!
    ...Kutupigia wakati sisi tunabeep tu!!
    ...Kutusifia hata tusiposhukuru!!
    ...Kutujali hata tunapozidisha malalamiko!!
    ...Kutushukuru hata tusipostahili!!
    ...Kutuamini hata tunapokosa uaminifu!!
    ...Kutulinda hata tunapogombania usawa!
    ...Kutubariki na uwepo wenu hata tunapojifanya hatuwahitaji!
    ...Kutuvumilia hata tunapokua wakorofi!
    ...Kutuelimisha hata tunapokua wabishi na vichwa ngumu!
    ...Kutufurahisha hata tunapowaponda!!
    ...Kutudekeza kama watoto!!
    ...Kutubembeleza!!
    n.k

    All in all asanteni sana kwa kua na sisi hapa jamvini pia majumbani!!!Kama ambavyo ingekua ngumu kwa nyie kuishi bila sisi pamoja na kero zetu ndivyo ambavyo hata sisi hatutaki kuishi bila nyie!!!Mbarikiwe ili mzidi kua na sisi!!!

    Kwa niaba ya wadada na wamama wenzangu TUNAWAPENDA SANA ila mpunguze muda mnaokaa bar mtugawie na sisi!!!!

    We love you....:A S-heart-2:ALWAYS!!!!:busu

    Kwa hisani ya KLORO......
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nawapenda sana wanaume....bila wao singekuwa nilipo....they have been my support and strength....!!!!

    Ila kuwakosoa ni wajibu kama vile ilivyo wajibu wenu......ili tuzidi kupendana na kufanya maisha yawe na thamani zaidi.
     
  3. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante sana Lizzy kwa kutuwakilisha kwenye hii post.....
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    hii sredi mimi nitakuwa nagonga senks tu.
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Kumbe mnajua usumbufu mnaosababisha,Haleluya hujakosea hata moja LIZZY
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tangu nimuoe huyu binti na ameshakolea mapenzi yangu, sasa amegeuka mshauli mzuri kwa wenzake
    Waambie hao bana, wanaume watamu tupo
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama mimi, kizuri lazima kishukuriwe
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mambo mpendwa,hujatokea kwenye tangawizi tea yangu kesho usikose basi after job kuna bites pia.
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lizzy umewakilisha asante sana.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160

    Ahhhh nimesahau kuweka chapa!!!

    KWA HISANI YA KLORO!!!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Tunajua na tunakubali!!!!:rain:
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sawa dear...nisamehe leo nilikuwa na wageni yaani nimebanwa sana na shughuli.....kesho nitakuja.....naomba unipitie....:wink2::hand:
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    nitakuPM baadae tuangalie uwezekano wa kumpindua CPU na kumuajiri kama houseboy tukibarikiwa kuujaza ulimwengu
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,575
    Likes Received: 35,447
    Trophy Points: 280
    We love you too! Muaaaahhhhhh! What a positive thread! Thank you Lizzy...ubarikiwe sana.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hubby.....you bring out the best of me!!!!!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    :A S 13:Mhhhh embu mwache mume wangu awe na amani!!!!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Karibu BAK......
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CPU, CPU nakuonea huruma mshikaji enjoy your 2 days in the sun by tuesday you wont know what hit you Liz will be in the cold phase.
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kamanda we jasiri unaajiri upinzani in za hausi hahaha!
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    hehehe kamanda unataka kudivide and rule nini? eniwei hili sredi jinsi lilivyonikosha staki hata niende ofu topik acha niishie hapa. yaani sredi limenipa mzuka wa kulibembeleza jimama flani (jina kapuni)
     
Loading...