Waafrica tupotupo tuuu

Waafrica tupotupo tuuu

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
6,887
Reaction score
3,445
Hilo jambo limefumbiwa macho na wakuu wengi wa Africa, kila ikitokea mchina anakuja na idea anapokelewa harakaharaka. Sasa muhindi katia timu na dolabil 5.

Ipo siku tutajutia kwa haya tunayofanya, siamini kama hawa jamaa wanatupenda saaaana mpaka waje kutupa mikopo halafu kuleta makampuni yao hapa, kuna mtego mkubwa ambao hakuna Mwafrica mwenye uwezo wa kuuona.

Inakuwaje India yenye povert kubwa kuliko iliyo Africa waseme wanakuja kutusaidia? Y

aani hapa naona nyota nyota kama jina la kabila fulani hapa tanzania
 
Nimejiulza sana hlo jambo,na kwa bahat nzuri nilimskia wazir mmoja huko kenya akiwasifia wahndi!kuwa watatusaidia sana.!
 
jibu ni moja tu wanafuata utajiri wa nchi yetu. madini mafuta mbao lkn sisi hatuvioni
 
Sa sisi kama tumelala, wafanye je? tunazuia hata watanzania wenzetu walioko nje ya nchi eti watafaidika, sasa mnataka nini?? tulizuia move ya Membe. Sasa mnataka watu kutoka wapi?
 
Waafrika ndio kwanza wanaanza kulala, malumbano tu na fitina kila siku, dunia inaenda spidi balaa, sisi tunaanza kulala
 
Africans is all talk. talk and talk.Sie wenyewe kama wanaJF tunafanya nini, tunachukua hatua gani kuchukua hatima ya vizazi vyetu mikononi mwetu? kila mtu ajibu hili kwa wakati wake.
 
Back
Top Bottom