Wa-Salaam Aleikum | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa-Salaam Aleikum

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Al-Watan, Apr 17, 2009.

  1. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,645
    Likes Received: 13,465
    Trophy Points: 280
    Wa-Salaam Aleikum sana, mabibi na mabwana
    Waungwana hata watwana, jamvini mnaofana
    Wembamba na wapana, wajuvi wa karakana
    Ndimi Al-Watan Nyeti, ziso vyeti
    Mtanzania burushi wa ki-sovieti
    Najitambulisha kwa beti, mnifungulie geti
    Nipate wasaa jamvi hili wakuketi
    Siku hizi mambo neti, kwa kasi kama ya jeti
    Tangu hisabati za seti, wazi wala haziteti
    Alif mpaka zeti, nzuri kama alizeti,

    N'shaperuzi makini na sasa nawaingia
    kabla miluzi ju-chini vina nitawaimbia
    Mpate kuburudika, mashairi yalopikwa
    Kama tunda hakika si la kupepe vundikwa
    Tarakimu na methali vionjo vya kupashana
    Midahalo maridhali yenda kwa kupatana
    Au kupingana hoja, pasipo tashtiti moja
    Na kurusha maambizo pasipo kungoja ngoja
    Ukakamavu kisoja, bila kuleta vihoja
    Kwa kasi isochoja, hatari kama Kamboja

    Hodi hodi wanabodi
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,657
    Likes Received: 35,418
    Trophy Points: 280
    Aleikum salaam....karibu mpaka ndani. Jisikie uko nyumbani....kaa usubiri futari...
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya sheikh karibu yakhe
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,878
    Likes Received: 83,359
    Trophy Points: 280
    Aleykum Islamu :), karibu sana yakhe jamvini, jisikie uko nyumbani kabisa.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Apr 17, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Aleikum salamu, salam twaitikia
    Mgeni wetu Adhimu, leo umetufikia
    Ni Swahiba Akiramu, mbali ametokea
    karibu mgeni karibu, tuambie tusio yajua

    Kwa jina lake Rahimu, ndugu yetu karibia
    Ndani ya hii forumu, mengi twatarajia
    Nikadiri kukhitimu, hayo ulokusudia
    karibu mgeni karibu, tuambie tusio yajua

    Amekuja ana hamu, baada ya kutuangalia
    leo ametema sumu, ile ilomwingia
    Amekuja na Ilimu, ilimu tusio ijua
    karibu mgeni karibu, tuambie tusio yajua

    Karibu wetu mgeni, kwa hamu twakupokea
    Ajuaye ni manani, siri na yako nia
    Sisi zetu mboni, kilicho moyoni wakijua
    karibu mgeni karibu, tuambie tusio yajua

    Haya wana foramu , mgeni ashaingia
    Aje na yake hamu, twasubiri kwa nia
    Ulonayo muhimu, tupe tupate ridhia
    karibu mgeni karibu, tuambie tusio yajua
     
  6. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #6
    Sep 27, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,188
    Likes Received: 41,375
    Trophy Points: 280
    Mgeni ulikuja kwa mbwembwe kweli
     
  7. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2017
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 13,314
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
     
  8. Hance Mtanashati

    Hance Mtanashati JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 4,081
    Likes Received: 6,373
    Trophy Points: 280
    Karibu jamii forums.

    Wewe ni Me au Ke?

    Weka picha.
     
  9. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,645
    Likes Received: 13,465
    Trophy Points: 280
    Unanikaribisha leo wakati nimejiunga kabla yako?
     
  10. Hance Mtanashati

    Hance Mtanashati JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 4,081
    Likes Received: 6,373
    Trophy Points: 280
    Sawa Mr Kiranga .
     
  11. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,645
    Likes Received: 13,465
    Trophy Points: 280
    Mazee. Sitaki kukutukana. Usinilazimishe.
     
  12. Hance Mtanashati

    Hance Mtanashati JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 4,081
    Likes Received: 6,373
    Trophy Points: 280
    Sawa Mr Kiranga/atheist

    Nimekuelewa .
     
  13. Da'Vinci

    Da'Vinci JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 10,442
    Likes Received: 24,798
    Trophy Points: 280
    Kiranga una mbwembwe..
     
  14. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,645
    Likes Received: 13,465
    Trophy Points: 280
    Nshachoka kunena Kiranga ahali yangu.
     
  15. Da'Vinci

    Da'Vinci JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 10,442
    Likes Received: 24,798
    Trophy Points: 280
    Jf haikimbiwi..
     
  16. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,645
    Likes Received: 13,465
    Trophy Points: 280
    Mazee, sipo katika mood ya kutukana leo.

    Usinilazimishe.
     
  17. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2017
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 6,663
    Likes Received: 3,317
    Trophy Points: 280
    Al-Watan na Kiranga ni watu tofauti kabisa, mungekuwapo enzi hizo waki-battle jukwaa zima linatulia kimya!! Nimemisi Beto la manguli hawa! Pamoja na Stefano Mtangoo Kiranga alikuwa ni jeshi la mtu mmoja! Miss him guy
     
  18. Da'Vinci

    Da'Vinci JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 10,442
    Likes Received: 24,798
    Trophy Points: 280
    Kwanini unitukane..?
    Kwahiyo kuna siku unakua na mudi ya kutuna..?

    Kirabga bwana..
     
  19. Da'Vinci

    Da'Vinci JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 10,442
    Likes Received: 24,798
    Trophy Points: 280
    Noo siwez amini kua hawa ni watu wawili tofauti kamwee..

    BTW. Naomba unipatie Link ya hizo nyuzi nikajisomee..
     
  20. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2017
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 6,663
    Likes Received: 3,317
    Trophy Points: 280
    Jingle zao zinafanana kweli! Cheki Kiranga alivyoingia>
    Ndugu zanguni wajuvi, wadadisi na wengineo,
    Mie ndugu yenu Kiranga cha Ngeda wa viunga vya bandari iso salama, Kiranga wa upande wa Mbwamaji, Kiranga wa Mkuranga,kakae Muamini na mwana wa Fundi Shomvi na Sikudhani binti Muhamedi.

    Mara nilivyotoka pande za Msanga Kisiju nikaambiwa ukishangaa maajabu ya Rufiji gari kupita juu ya mto hutafika Utete wala Mpwapwa, zaidi ya hapo maendeleo siku hizi yako huku bandari iso salama kwenye majumba yaliyopandiana, nikachungulia nikaona kweli mnafaudu, hata Mbagala na Charambe tu harufu wanaisikia, na mimi nikaona niombe kugonga hodi hodi mnikaribishe mlionitangulia.Nisambe nimenyimwa maji wakati kisima chatitiri.

    Salamu sana kutoka Msanga Kisiju, Kilwa Pande, Kilwa Kivinje, Kilwa Kisiwani, Songo Songo, Somanga, Muhoro mpaka pande za Sala Sala na Mkuranga.Ningewatumia pepeta na mabumunda ya motomoto lakini nimeambiwa humu naweza kutuma picha tu, na mie kamera sina, labda siku nyingine wakija wapima viwanja na midarubini yao ile nitawaomba wanipige picha niiweke muone ninavyofukuzana na ngedere na kima. Sasa niage nikimbilie kuangalia hesabu za minazi maana wakwezi na komba hawakawii kumuadhiri mwenzenu huku. Baada ya hapo mkiniona kimya mjue safari ya Mafia imewadia.

    Natanguliza ungo wa shukurani

    Kwa leo ni hayo tu,

    Wasalaam,

    Kiranga cha Ngeda Sangala Kandumbwa
    Ndugu zanguni wajuvi, wadadisi na wengineo,
    Mie ndugu yenu Kiranga cha Ngeda wa viunga vya bandari iso salama, Kiranga wa upande wa Mbwamaji, Kiranga wa Mkuranga,kakae Muamini na mwana wa Fundi Shomvi na Sikudhani binti Muhamedi.

    Mara nilivyotoka pande za Msanga Kisiju nikaambiwa ukishangaa maajabu ya Rufiji gari kupita juu ya mto hutafika Utete wala Mpwapwa, zaidi ya hapo maendeleo siku hizi yako huku bandari iso salama kwenye majumba yaliyopandiana, nikachungulia nikaona kweli mnafaudu, hata Mbagala na Charambe tu harufu wanaisikia, na mimi nikaona niombe kugonga hodi hodi mnikaribishe mlionitangulia.Nisambe nimenyimwa maji wakati kisima chatitiri.

    Salamu sana kutoka Msanga Kisiju, Kilwa Pande, Kilwa Kivinje, Kilwa Kisiwani, Songo Songo, Somanga, Muhoro mpaka pande za Sala Sala na Mkuranga.Ningewatumia pepeta na mabumunda ya motomoto lakini nimeambiwa humu naweza kutuma picha tu, na mie kamera sina, labda siku nyingine wakija wapima viwanja na midarubini yao ile nitawaomba wanipige picha niiweke muone ninavyofukuzana na ngedere na kima. Sasa niage nikimbilie kuangalia hesabu za minazi maana wakwezi na komba hawakawii kumuadhiri mwenzenu huku. Baada ya hapo mkiniona kimya mjue safari ya Mafia imewadia.

    Natanguliza ungo wa shukurani

    Kwa leo ni hayo tu,

    Wasalaam,

    Kiranga cha Ngeda Sangala Kandumbwa
    Ndugu zanguni wajuvi, wadadisi na wengineo,
    Mie ndugu yenu Kiranga cha Ngeda wa viunga vya bandari iso salama, Kiranga wa upande wa Mbwamaji, Kiranga wa Mkuranga,kakae Muamini na mwana wa Fundi Shomvi na Sikudhani binti Muhamedi.

    Mara nilivyotoka pande za Msanga Kisiju nikaambiwa ukishangaa maajabu ya Rufiji gari kupita juu ya mto hutafika Utete wala Mpwapwa, zaidi ya hapo maendeleo siku hizi yako huku bandari iso salama kwenye majumba yaliyopandiana, nikachungulia nikaona kweli mnafaudu, hata Mbagala na Charambe tu harufu wanaisikia, na mimi nikaona niombe kugonga hodi hodi mnikaribishe mlionitangulia.Nisambe nimenyimwa maji wakati kisima chatitiri.

    Salamu sana kutoka Msanga Kisiju, Kilwa Pande, Kilwa Kivinje, Kilwa Kisiwani, Songo Songo, Somanga, Muhoro mpaka pande za Sala Sala na Mkuranga.Ningewatumia pepeta na mabumunda ya motomoto lakini nimeambiwa humu naweza kutuma picha tu, na mie kamera sina, labda siku nyingine wakija wapima viwanja na midarubini yao ile nitawaomba wanipige picha niiweke muone ninavyofukuzana na ngedere na kima. Sasa niage nikimbilie kuangalia hesabu za minazi maana wakwezi na komba hawakawii kumuadhiri mwenzenu huku. Baada ya hapo mkiniona kimya mjue safari ya Mafia imewadia.

    Natanguliza ungo wa shukurani

    Kwa leo ni hayo tu,

    Wasalaam,

    Kiranga cha Ngeda Sangala Kandumbwa
    Ndugu zanguni wajuvi, wadadisi na wengineo,
    Mie ndugu yenu Kiranga cha Ngeda wa viunga vya bandari iso salama, Kiranga wa upande wa Mbwamaji, Kiranga wa Mkuranga,kakae Muamini na mwana wa Fundi Shomvi na Sikudhani binti Muhamedi.

    Mara nilivyotoka pande za Msanga Kisiju nikaambiwa ukishangaa maajabu ya Rufiji gari kupita juu ya mto hutafika Utete wala Mpwapwa, zaidi ya hapo maendeleo siku hizi yako huku bandari iso salama kwenye majumba yaliyopandiana, nikachungulia nikaona kweli mnafaudu, hata Mbagala na Charambe tu harufu wanaisikia, na mimi nikaona niombe kugonga hodi hodi mnikaribishe mlionitangulia.Nisambe nimenyimwa maji wakati kisima chatitiri.

    Salamu sana kutoka Msanga Kisiju, Kilwa Pande, Kilwa Kivinje, Kilwa Kisiwani, Songo Songo, Somanga, Muhoro mpaka pande za Sala Sala na Mkuranga.Ningewatumia pepeta na mabumunda ya motomoto lakini nimeambiwa humu naweza kutuma picha tu, na mie kamera sina, labda siku nyingine wakija wapima viwanja na midarubini yao ile nitawaomba wanipige picha niiweke muone ninavyofukuzana na ngedere na kima. Sasa niage nikimbilie kuangalia hesabu za minazi maana wakwezi na komba hawakawii kumuadhiri mwenzenu huku. Baada ya hapo mkiniona kimya mjue safari ya Mafia imewadia.

    Natanguliza ungo wa shukurani

    Kwa leo ni hayo tu,

    Wasalaam,

    Kiranga cha Ngeda Sangala Kandumbwa
     
Loading...