Vyuo vya afya...certificate na diploma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo vya afya...certificate na diploma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zethumb, Sep 21, 2012.

  1. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Wasalaam wana JF! ni muda sasa Wizara ya Afya ilitangaza course za afya ikiwa ni diploma na certificate, je kuna chochote kimejiri kuhusu applications zilizotumwa kwenye kanda mbali mbali? naomba kufahamishwa hizo applications zimeishia wapi na kama walisha achia majina ya waliofanikiwa!
    Nawasilisha.
     
  2. e

    emmanuel magige Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mie cjui hayo matokeo wanatoa lini kwan walisema chuo wanafungua mwez wa kumi mwanzo mpaka leo kimya. Km kuna taarifa zzt wadau 2peane?
     
  3. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kuna tetesi yanatoka tar 15 mwez wa kumi.
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 1,432
    Trophy Points: 280
    Ni muhimu katika kila mpango uwe na PLAN B, nakushauri ufikirie pia kurudia mitihani yako ya F.VI au F.IV kwenye hivi vyuo vya certificate na diploma watu ni wengi sana wanapakimbilia,
     
  5. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 2,130
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Watatoa Matokeo tar 15 oct
     
Loading...