and 998 others JF-Expert Member Joined Jun 27, 2012 Posts 28,442 Reaction score 40,209 Mar 21, 2015 #41 Daah we jamaa umenikumbusha mbali sana tukiwa UDSM Hall 2 tulikuwa tunakunya kwenye mifuko ya plastic tunairusha chini usiku maana unakuta umebanwa na vyoo vimeziba/hakuna maji. Na mtu usiku mnene huwezi kwenda kule COET.
Daah we jamaa umenikumbusha mbali sana tukiwa UDSM Hall 2 tulikuwa tunakunya kwenye mifuko ya plastic tunairusha chini usiku maana unakuta umebanwa na vyoo vimeziba/hakuna maji. Na mtu usiku mnene huwezi kwenda kule COET.
and 998 others JF-Expert Member Joined Jun 27, 2012 Posts 28,442 Reaction score 40,209 Jan 8, 2020 #42 Poleni wataalamu wetu