Vyeti vimepotea vina jina la Juma K. Hamis


khalta

khalta

Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
63
Likes
121
Points
40
khalta

khalta

Member
Joined Oct 21, 2017
63 121 40
*tangazo tangazo tangazo*

Vyeti vimepotea vyote vina jina la
JUMA K. HAMISI..

O LEVEL(kihonda sec.),A LEVEL(morogoro sec.), BACHELOR OF SCIENCE IN ACCOUNTING AND FINANCE(ardhi university) . Na cheti cha kuzaliwa.
Maeneo ya dar es salaam ubungo kibo.
Kwa yeyote atakaepata kuona chochote miongon mwa hivyo tafadhari tunaomba awasiliane na namba yoyote miongoni mwa hizi hapa

*0757477178,0718700628,0625672521,0768432820* au toa taarifa kituo chochote cha polisi


*TAFADHARI SHARE NA MAGRUPU MENGINE*
 
kijana15

kijana15

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
695
Likes
153
Points
60
kijana15

kijana15

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
695 153 60
Ungeweka hata na ushawishi wa donge nono kwa atakaye fanikisha kuvipata au kupata chochote kati ya ulivyo vieleza
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999