Vyama pinzani vyapata wanachama wapya 14,000


N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 1 33
Ni wanafunzi wapatao 14,000 wajiunga rasmi na vyama pinzani kwasababu za kutotendewa haki katika mgawanyo wa mikopo kwa kuwawezesha kujiunga na elimu ya chuo kikuu.

Ni baada ya Bodi ya mikopo kuwatangaza Rasmi kwamba hawatapewa mikopo kwasababu mbalimbali zikiwemo za ufinyu wa bajeti, wana uwezo wa kujigharimia masomo yao, udanganyifu ulifanyika katika kujaza fomu zao za mikopo, nk. Na uwamuzi huo umefanywa na wahusika hao kwa kudai kwamba chama tawala kimeshindwa kutimizia haki yao ya msingi ya kukopeshwa pamoja na kuwa na vigezo vyote.

Chanzo: wanafunzi wenyewe.
 
PEA

PEA

Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
PEA

PEA

Member
Joined Dec 31, 2010
77 0 0
Ni wanafunzi wapatao 14,000 wajiunga rasmi na vyama pinzani kwasababu za kutotendewa haki katika mgawanyo wa mikopo kwa kuwawezesha kujiunga na elimu ya chuo kikuu.

Ni baada ya Bodi ya mikopo kuwatangaza Rasmi kwamba hawatapewa mikopo kwasababu mbalimbali zikiwemo za ufinyu wa bajeti, wana uwezo wa kujigharimia masomo yao, udanganyifu ulifanyika katika kujaza fomu zao za mikopo, nk. Na uwamuzi huo umefanywa na wahusika hao kwa kudai kwamba chama tawala kimeshindwa kutimizia haki yao ya msingi ya kukopeshwa pamoja na kuwa na vigezo vyote.

Chanzo: wanafunzi wenyewe.
We Mkali sana Mkuu, yaani umewasiliana na wote hao 14,000?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
We Mkali sana Mkuu, yaani umewasiliana na wote hao 14,000?
Ndio mambo ya waTz. How possible amewacontact wote, ndio huo ubabaishaji
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,882
Likes
4,286
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,882 4,286 280
Vijana wote wenye akili wapo CDM.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
kajipange upya na 3d yako ieleweke vizuri.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Kujiunga na upinzani kwa sababu ya kukosa mkopo ni unafiki na ugeugeu. Je, wakipewa mwakani? watarudi ccm kwa sababu serikali inawajali?
La msingi ni kufuatilia kama kuna haki imetendeka katika kunyimwa mkopo. Kama hakuna haki iliyotendeka wapeleke malalamiko kunakohusika na sio kujifanya wapinzani.
 
G

guta

Senior Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
182
Likes
8
Points
35
G

guta

Senior Member
Joined Sep 24, 2010
182 8 35
Hata hao waliopata mkopo bado wanakabiliwa na ugumu kutoka kwenye vyuo vyao. mimi na ninadugu yangu alipata mkopo asilimia 80. chuo walikataa kata kata kumkubalia kupata, mpaka leo anasomeshwa na ndugu na jamaa. this country bwana is stupid.
 
Erick G. Mkinga

Erick G. Mkinga

Member
Joined
May 19, 2011
Messages
62
Likes
0
Points
0
Age
32
Erick G. Mkinga

Erick G. Mkinga

Member
Joined May 19, 2011
62 0 0
Ni wanafunzi wapatao 14,000 wajiunga rasmi na vyama pinzani kwasababu za kutotendewa haki katika mgawanyo wa mikopo kwa kuwawezesha kujiunga na elimu ya chuo kikuu.

Ni baada ya Bodi ya mikopo kuwatangaza Rasmi kwamba hawatapewa mikopo kwasababu mbalimbali zikiwemo za ufinyu wa bajeti, wana uwezo wa kujigharimia masomo yao, udanganyifu ulifanyika katika kujaza fomu zao za mikopo, nk. Na uwamuzi huo umefanywa na wahusika hao kwa kudai kwamba chama tawala kimeshindwa kutimizia haki yao ya msingi ya kukopeshwa pamoja na kuwa na vigezo vyote.

Chanzo: wanafunzi wenyewe.
hoja legevu sasa kama kila mtu asipo ridhika na maamuzi ya serikali anahama,huyu mtu atahama vyama vyote nchi kwa sababu hakuna siku jambo litafanyika tukakubaliana wote,na huu sio msingi wenye ukweli.hebu jipange tena uje kivingine tukuelewe.
 
I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Likes
13
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 13 0
Ukweli unabaki CCM inawapoteza vijana wa elimu ya juu kwa sera yake ya mikopo. hawa vijana wana ushawishi mkubwa sana
 
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
749
Likes
10
Points
35
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
749 10 35
Ndio mambo ya waTz. How possible amewacontact wote, ndio huo ubabaishaji
Think criticaly and argue criticaly. What is the meaning of representation? Hivi JK alituuliza watanzania wote kama tunahitaji katiba mpya?
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
Kujiunga na upinzani kwa sababu ya kukosa mkopo ni unafiki na ugeugeu. Je, wakipewa mwakani? watarudi ccm kwa sababu serikali inawajali?
La msingi ni kufuatilia kama kuna haki imetendeka katika kunyimwa mkopo. Kama hakuna haki iliyotendeka wapeleke malalamiko kunakohusika na sio kujifanya wapinzani.
Kwani kujiunga na chama fulania kupigania haki si kwa sababu umekosa jambo fulani la msingi?
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Ndugu Mgosa hapo kwenye Avarta yako kama vile nimeona kitu kama Gamba hivi likiwa linavuliwa vile, eeehhh????

We Mkali sana Mkuu, yaani umewasiliana na wote hao 14,000?
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
Ni wanafunzi wapatao 14,000 wajiunga rasmi na vyama pinzani kwasababu za kutotendewa haki katika mgawanyo wa mikopo kwa kuwawezesha kujiunga na elimu ya chuo kikuu.

Ni baada ya Bodi ya mikopo kuwatangaza Rasmi kwamba hawatapewa mikopo kwasababu mbalimbali zikiwemo za ufinyu wa bajeti, wana uwezo wa kujigharimia masomo yao, udanganyifu ulifanyika katika kujaza fomu zao za mikopo, nk. Na uwamuzi huo umefanywa na wahusika hao kwa kudai kwamba chama tawala kimeshindwa kutimizia haki yao ya msingi ya kukopeshwa pamoja na kuwa na vigezo vyote.

Chanzo: wanafunzi wenyewe.
Kumbe kuna Vijana ambao bado walikuwa hawajaamia CDM? Uwazi ni kuwa ukiwa mwanachama wa CCM mambo yafuatayo yanakupata..
  1. Upungufu wa kufikiri na kujenga hoja.........
  2. Uropokaji na mipasho....
  3. Unazeeka kabla ya siku...kimawazo na kimwili mtazame Nape
  4. Unakuwa na mawazo ya uwizi na kifisadi.....
  5. Unapoteza uwezo wa kusoma majira na nyakati....
Sasa kama kuna kijana mwenye akili timamu na mwenye machungu na mzalendo wa kweli ataamia CDM...............
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hyo source nabisha mkuu...................huh
 

Forum statistics

Threads 1,215,058
Members 463,005
Posts 28,534,008